Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shahada feki zilizotelewa na ccm Daraja mbili zakamatwa

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Nanyaro Ephata, Oct 28, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Tumeendelea kukamata shahada feki zilizotengenezwa na ccm na kugaiwa kwa watu wasiokuwa wakazi wa daraja mbili ili kupiga kura.Mawakala wetu wamekuwa makini mno.Hadi sasa shahada feki 70 zimeshakamatwa na wahusika wapo mikononi mwa polisi
    Baada ya kuona hivyo ccm wanatumia green guards kupiga wapiga kura ili kutisha wapiga kura.Mmoja wa viongozi wa uvccm amepiga risasi kwenye kituo cha Felix Mrema,hadi sasa ccm wamepanic sana,mmoja wa wamepiga kura amepigwa eneo la Shule ya msingi Daraja mbili.
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kazi nzuri makamanda......kabane magamba hao..
     
  3. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tiririka mkuu,..,hao mpaka wasalim amri.
     
  4. d

    dada jane JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wakuu Mungu aendelee kuwatia nguvu. Hakika mnamchango mkubwa ktk mabadiliko ya nchi hii. Historia itawakumbuka.
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ccm tunatakiwa tuwe nao makini sana maana utu ndani ya ccm haupo bali wanawaza kuua tu na kudidimiza uchumi wa nchi kwa kuwapa kipaumbele kikundi fulani
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Endeleeni kuwabana hivyohivyo hao magamba ili wajue Arusha hawana cha kuchukua
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kujituma ndio matokeo mazuri ya ukombozi makamanda kazeni kamba tuko pamoja mpaka kieleweke
     
  8. M

    Magesi JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wafilie mbali magamba
     
  9. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi nzuri kwa mawakala wetu,muendelee kukaa maeneo ya jirani pia mtupatie Updates Mh.Ephata tunategemea utupe kila kinachojili huko kata zote 2,unajua sisi tuliombali na tunaokipenda chama tunapenda kujua kila kinachoendelea huko.
    Kuhusu kupiga risasi na mambo mengine ni kawaida ya polisi si mnakumbuka hata kampeni zao huwa wanapanda jukwaani na vitu vya moto @ Ragge sisi CDM ni chama teule toka mbinguni kwa nia moja kuu kuikomboa Tanzania.Makamanda msikate tamaa.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sioni sababu ya kuwapeleka polisi hao wasaliti wa ukombozi.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wakuu, pambaneni na majangili hayo.
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kabeni bila kuchoka wakuu nyie ndiyo mtaopokea taji siku tutakapoiapisha CDM kuingia magogoni!
     
  13. Posho City

    Posho City JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Kamata mwizi meeen!!!!Hakuna kuwaachia hao pakashume kaba kama Arumeru hata akipita sisimizi apigwe sechi
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa aina ya mawakala waliowekwa hapa Arusha, mmojawapo akiwa mwanajamvi wa hapa jf, na mnazi aliyepitiliza(Mungi) uwezekano wa kuleta shahada kituoni kwa kutumia chupa za chai na hot-pots haupo.

    Kama nchi nzima itakuwa na mawakala waliowiva kama hawa wa Arusha kazi ya 2015 ni ndogo mno.
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mpaka risasi!!!! Wana Arusha pelekeni salamu kuwa 2015 hapatatosha,
     
  16. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo mpaka kieleweke.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Hii ni vita ya udiwani tu je kama itatokea ubunge urudiwe watu wangapi Arusha wata kufa...CCM kwanini hamtaki kukubali kuwa watanzania wamewachoka / hawawataki tena...
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Mbeya napo wanacdm wameshambuliwa na wanaccm yaani kila kona CCM ni mikuki na risasi nina uhakika jioni ya leo ni mabomu ya machozi tu na risasi hasa Arusha, chadema wazidi kujipanga ila makamanda nina waamini sana tena chini ya kamanda Lema na Nanyaro kitaeleweka tu hakuna kurudi nyuma...
     
  19. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Wadhibiteni sana kwani hao wamezoea kuwa jana ni sawa na leo!! Hawajui sasa kuwa watu wamekuwa wana mageuzi halisi?? Fanyeni kazi makamanda tunasubiri kutangazwa kuwa tumeshinda huko na kwingineko tu. Daima mbele.
     
  20. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    huwezi kuamini hawa jamaa ni majuha kiasi hiki,hivi hadi sasa hajashtuka kuwa watanzania wamewachoka,ndiyo maana wanatumia risasi kabana nao hao 2015 tutengeneze magereza zaidi kwani hii mijuha iko mongi na itafanya mambo ya ajabu zaidi
     
Loading...