Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shaggy na samaki wa Mwanza

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Shagiguku, Jun 27, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bingwa wa dance hall shaggy aliwashangaza watu pale villa resort (maarufu kama villa park) mwanza juzi jumamosi alipowasifia samaki aina ya sato kuwa ni watamu na kuwafananisha na wasichana wa tanzania kuwa ni wakalimu. shaggy alikuwa akipata viburudisho kabla ya kuelekea annex hotel (zamani ikiitwa kitwima hotel iliyopo kirumba ) kwenda kumalizia starehe zake....
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wakalimu ...wakarimu

    samak watamu?
    gud.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    labda wakalimu ni neno jipya la kiswahili
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo chakushangaza hapo ni nini haswa?!Maana kama utamu wa samaki sio uongo kwahiyo haishangazi....na ukarimu wowote ule anaoongelea vile vile upo kwahiyo haishangazi....SASA KILICHOKUSHANGAZA WEWE NI NINI?!
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rudia tena
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakalim ni Kiswahili cha Jamaica
     
  7. k

    kiparah JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulimuuliza au?
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hapa clouds wamechemsha Shaggy ni msanii cheap sana kwa sasa hana jipya
     
  9. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    mzee wa ccm kirooooooooomba!!!!!!
     
  10. M

    Mkare JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apia...
     
  11. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahah hapo kashakaribishwa na wale wakaribisha wageni maarufu!
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hey Lizzy sio lazima ashangazwe. mgeni wetu katupa sifa zetu na vilivyo vyetu. jamaa kaona atujuze nasi tujue tulivyosifiwa. ni hilo tu. nadhani kauli nzuri, kama tulivyo kwa asili, ni kujibu asante. au vip?
     
  14. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 666
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Watu wengine bwana,sasa kama kasifia sato watamu cha ajabu nini? au ulitaka asema wameoza? Kama huna cha kuweka humu cheza game tu.
     
Loading...