Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shafiidauda aangukia pua drfa abaki kubwabwaja clouds fm

Discussion in 'Sports' started by BASIASI, Dec 14, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,458
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Katika kutimia maneno ya wahenga "usitukane mamba wakati ujavuka mto"" yametimia kwa aliekuwa mgombea w aujumbe kupitia chama cha mkoa wa dar drfa alhaj shaffiidauda pale alipoambulia kura mbili
    shafii kama wengi mumjuavyo amekuwa akibwabwaja sana kuhusu drfa binafsi nilijua anaweza ikamsaidia lakini kumbe loh timu ilishaajulikana kitambo

    katika upigaji kura shaffii alipata kura 2 na ali mayai tembele 3 kitu ambacho kinaonyesha awakujipanga ama awakuwa wanajua wanaenda kugombanaia nini ama walihisi kutumia redio kutawasaidia kuingia madarakani....

    Hatimae wajumbe walinyoosha mikono yao na kuchagua wale wanaohisi wako kwa mslahi ya chama na hapo ndipo mzee wa ilala alipochaguliwa kuwa mwenyekitii

    hata hivyo nampongeza shafiii kwa kujaribu ila ubaya ni toka juzi anawalalamikia wajaumbe kupitia clouds fm redio ya watu kwamba wamemtosa na wakti huo huo akitangaza uchaguzi ulikuwa wa huru sasa twajiuliza iweje anaendelea kubwabaja tena wakati amekiri ameshindwa na uchaguzi ulikuwa wa huru

    zuri pale aliposema anakiri yeyey na alimayai walivamia chaka
     
  2. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Abaki Clouds tu atafsiri habari za michezo toka kwenye blog za Ulaya..si inamtosha..!!maana hawa jamaa kwa kukopy na kupest hawawezekani aisee..!!
     
  3. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,087
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ila ukweli jamaa ni mzuri kwa kupekenyu habari za michezo!!!

    Big up Shafii Dauda! Huwezi kumlinganisha na Kibonde Mazeei!!
     
  4. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama wanakopy vizuri na kupaste ni poa tu!
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,525
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Kabisaa umenena...binafsi hata mie uwasilishaji wake unani-impress. Mimi mwenyewe sio mpenz wa mpira kiviile lakin navutiwa na kumsikiliza..
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,017
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa kupata kura mbili ni halali kabisa..ni kati ya wachambuzi vihiyo wa michezo. Huyu sio mchambuzi wa soka au michezo ila ni mshabiki wa soka. Na ifike kipindi watu waache kudhani watanzania ni watu wakawaida kama wa miaka ya 1947. Yani yeye kuwa pale Clouds Radio na kubwabwaja kwenye kipindi chao cha Sportsextra akadhani kuwa atachaguliwa. Kwa kweli wajumbe wa DRFA wamechukua maamuzi sahihi, wangejaribu kumpa kazi huyu jamaa wangelia.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,517
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na bado!
     
  8. M

    Mwera JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wangu namkubali sana shafii dauda ktk uchambuzi wa soka hasa habari za kimataifa za kispoti
     
  9. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo chaguzi zilivyo kupata na kukosa,ila kiukweli huwa napenda sana kusikiliza sport extra na ile ya jmapl sportround up sababu ya huyu jamaa shaffii dauda nakumkubali sana huyu jamaa kwenye kupekenyua habari za michezo Big up sana dauda popote ulipo!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    duu masikini sihofii ushuhuda kwa kuangukia pua duu chezea siasa wewe...
     
  11. D

    Dotto4r Member

    #11
    Dec 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kinachoangaliwa ni utendaji wa kazi na si vinginevyo.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,016
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    unapendaje ngon wakat aisimam jteetee huna amuyampira alafu ana
     
  13. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 40,893
    Likes Received: 5,356
    Trophy Points: 280
    ni kwasababu anafanya kazi kwenye media, ingekua hana hiyo media asingeongea chochote
     
  14. Mlandege

    Mlandege JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2012
    Messages: 841
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Tena ashukuru media maana bila hvo angeambulia kura sifuri,kubwabwaja kwe redio si busara ikiwa umeshindwa.Geofrey leah angejaribu angalau mana yule anajitahd upstairs

    Ifike sehemu elimu ziwasaidie hawa ******,mana jamaa si kastep hata class huyu

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  15. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,041
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160

    Hivi Shaffih dauda ni mshabiki wa timu gani hapa Bongo? Maana kila leo nasikia amezidisha ushabiki nimejaribu kumfuatilia mapenzi yake yako wapi nimeshindwa kung'amua. Ila jamaa kwa criticisms hajambo.
     
  16. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jeff Leah yupo vzr namkubal sn zaid y shaffih!
     
  17. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kimsingi jamaa yupo vizuri tuache chuki binafsi, hakuna kipindi bora cha michezo kwa sasa kama Sport extra, na tunapozungumzia sport extra basi tunamzungumzia bro shafii, maestro, jeff, alex na mshkaji wangu mbwiga. Acheni ushabiki wa...............
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa taarifa yao ya jana katika kipindi chao cha michezo extra wamesema walimtumakwenda kufanya kazi maalum na kwamba kazi hiyo imekamilika na taarifa kamili ya madudu yaliyofanyika katika uchaguzi wa DRFA itaanza kuwekwa hadharani kuanzia jumatatu katika kipindi cha sports bar.

    Hata kama ameshindwa kwa haki mimi bado ninaamini uchaguzi haukuwa haki na huru kwani kabla ya kufikia hatua ya kupiga kura kuna mapingamizi yalitupwa kwa sababu za kihuni, kwahiyo wakata rufaa akiwemo Shaffii nilitegemea wangetoswa.

    Kiujumla wachambuzi wa mpira tulionao kwa sasa nin wale wanaojua kufasiri habari za michezo toka blogs/mitandao ya ulaya na marekani, kwahiyo hakuna sababu ya kumlaumu Shaffii kwani hata Geoffrey Leah, Dr. Licky, na wengine wengti ni mambo ya copy & paste.
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,087
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Yaani hawa wadau mie siwaelewi kabisaaa!

    Sijui kawakosea nini hawa jamaa? Hebu tuache mikwaruzano ya kwenye bar kuileta mpaka Jf! Maana wengine utawakuta kawanyang'anya wake ndo wanakuwa na chuki na Shaffii Dauda! Kwa ufupi jamaa anajua kuendesha kipindi cha Sports Extra! Period.

    Hizo zingine sasa ni bangi tu! Mlipomsema Kibonde tuliwaelewa lakini kwa Shaffii hebu tutie adabu wakuu. Jamaa ni mzuri kwa michezo na analeta burudani ya aina yake kumsikiliza akitiririka habari za majuu!!

    BIG UUUUUUUUUUUUUUUUUUUP SHAFFI DAUDA!!
     
  20. Gunda66

    Gunda66 JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 486
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi Shafii Dauda akiwa mchambuzi mzuri wa Soka na DR. Leakey atakuwa nani??
     
Loading...