Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shafii dauda wa Clauds ashutumiwa kwa umbea kumzuia Maximo kuja Yanga

Discussion in 'Entertainment' started by dosama, Jun 19, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wazee wadai kamtumia sms na email kumwambia yanga ni maskini na wanashindwa kuwalipa wachezaji na makocha wao. Kawekwa kitimito ajijetea hausiki katika hilo
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmh...jamani! Kwani Shafii ndo mshauri mkuu huko yanga kias cha kuweza ku-influence maximo asije kuwa kocha wa yanga... watu waachage majungu loh!
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo watz tunabwabwaja tu yaani hata mtu hajaingia kontact watu washaanza kuandika andika
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani ni wapi hakuna tetesi wewe, hata uko wanakocheza real football tetesi zipo ikawe ndo yanga useme wanabwabwaja,, ishu ni umbea wa shafii
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Siwezi jua umri wako ila unaongea kama mtoto mdogo, unajua maana ya tetesi ama unajiandikia tu,Suala la Maximo halikuwa tetesi ila liliripotiwa na viongozi wa yanga na huwezi kusema hizo ni tetesi tena.Halafu acha Unafiki unapomuita huyo mwandishi mmbea una uhakika gani kwamba ni kweli.Wewe ndio mmbea unazungumza usivyovijua.
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    katika watangazaji wenye mambo ya kishoga clouds wanaongoza kama shaffih na kibonde walifaa wakafanye kazi kwa shigongo maana wana wivu wa kike sna.Wawaige watangazji wenzao wanaofanya kazi vizuri kama kina Millard ayo,Anord Kayanda,Dina Marios,Musa husen,hawa wanapendwa na wengi!
     
  7. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    ulishaona wapi klabu ya soka ikawa na kamati ya wazee na ya vijana kama chama cha siasa....hapo hakuna kitu ni upuuzi mtu...
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kiwango chako cha kufikiri kidogo sana! Kwa taarifa yako hata timu za ulaya zina jumuiya mbalimbali kotokana na mahitaji ya jamii husika mfano,Liverpool inachama cha mashabiki walemavu kinachotambulika na timu husika.Achilia mbali wazee, vijana nk kafungue mitanda ya timu za ulaya utakutana na haya mambo
     
Loading...