Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shaffih dauda hana kazi nyigine ya kufanya?

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Jun 23, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mbona kila siku yupo redioni,wakati wanzie wanapumzikaga!:A S-rap:
     
  2. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aliacha kazi ya bank teller pale twiga ili ajikite kwenye kazi aipendayo.
     
  3. Kisumbo

    Kisumbo Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Overtime babaaa
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nilijua tu!!
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa hiyo si ndio kazi? ama afanye nini tena jamani! nafikiri anapaaswa kupongezwa kwa kuwa muwajibikaji bora, na anayejituma kwa ajili ya taifa lake.

    nafikir umekosea heading pengine ingeleta maana zaid kama ingesomeka 'shafii dauda hana muda wa kupumzika?' nisamehe sana mkuu.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Hivi aliacha kazi pale Twiga Bank Corp?duu kweli anapenda sana utangazaji wa michezo
     
  7. M

    Mr.Ng'alla Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kwanini ameandika email ili maximo wetu asije.Ndomana tunasema hana kazi nyingie ya kufanya
     
  8. M

    Mr.Ng'alla Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naombeni mnipe cv, ya Ndugu mlugo
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sioni shida yoyote!
     
  10. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwajinsi nilivyoupima uwezo wake wa kufikiria na kuchanganua mambo alifanya busara sana kuiacha ile kazi ya u'teller mana'ke angekuwa anakula shoti(deficits) kila siku iendayo kwa MUNGU...hamna kitu pale,samahanini Fans wake.
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Taifa kubwa?
     
  12. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwani utangazaji sio kazi?
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Unahangaikia sana mabwana utaliwa ndogo
     
  14. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kumbe alikuwa bank teller ndo mana sababu uwezo wake wa kufikiri ni mdogo sana halafu ata huo u teller pia alikuwa anafanya kwenye bank ndogo (TWIGA) No challenge yani anaongeaga utadhani kazaliwa brazil tena familia moja na PELE kumbe ni jamaa wa UAMSHO pale mchambawani ZENJ ngoja tuukatae muungano arudi kwao akafanye azichambue KMKM,MIEMBENI,SHANGANI na MCHAFUKOGA FC.
     
  15. G

    GTesha JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ana majungu kama mzaramu
     
  16. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    Uandishi wa habari ni tasnia yenye heshima sana...hata Rais wako wa awamu ya tatu alikua mwandishi wa habari...
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    unatoa wazo au unalalamika sielewi..
     
  18. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,178
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    Nianzie wapi kukuelewesha??
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kumbe mu-Unguja huyo?
     
  20. t

    tara Senior Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nafikiri hana tatizo na mtu..........
     
Loading...