Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shaffih Dauda & Co. acheni uzandiki wenu wa kuiandama Yanga.....

Discussion in 'Sports' started by Balantanda, Apr 21, 2012.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwa muda mrefu sasa nimeshangazwa na propaganda chafu zinazoenezwa na Shaffih Dauda kupitia blog yake pamoja na kipindi cha Sports Extra cha Clouds FM dhidi ya timu ya Yanga.....Shaffih na wenzake akina Ibrahim Masoud ''Maestro'(ambaye ni kiongozi wa watani zetu Simba) kwa muda mrefu sasa wamekuwa wakiisakama Yanga kupitia blog hiyo na Redio kiasi cha kusema kwamba Yanga inakufa sasa.....

    Nataka tu kumwambia Shaffi na wenzake Maestro,Jeff Leya na Alex(Luambano) kwamba pamoja na uzishi na fitna zao Yanga kamwe haitakufa,kutokufanya vizuri mwaka huu si kigezo cha kuitabiria kifo Yanga na akumbuke kwamba Yanga sasa hivi iashika nafasi ya 3 na si ya mwisho wala ya 2 ama 3 kutoka mwishoni sasa iweje awaalike akina Mwaisabula na kuanza kuitabiria Yanga kifo?.....Yanga imeanzishwa mwaka 1935 na bado ipo na itaendelea kuwepo......

    Ni upuuzi kuisakama timu ambayo inashika nafasi ya 3 katika msimamo wa ligi na ambayo bado inaweza hata kushika nafasi ya 2......Msimu wa mwaka 1989 Simba iliponea chupuchupu kushuka daraja katika ligi daraja la kwanza lakini hakuna mtu aliyeitabiria Simba kifo.......Chuki binafsi hazijengi,zinabomoa...

    Shaffih na Clouds wanaweza kufanya mambo mengi tu mengine badala ya kutwa kucha kuisakama Yanga kwa sababu tu imepoteza mechi 2......Eti 'MWAISABULA AFUNGUKA: AELEZA SABABU ZA KIFO CHA YANGA'.....Yaani Yanga ife kwa kupoteza mechi na Toto Africans na Kagera Sugar!!!!......Ama kwao Clouds timu kushika nafasi ya 3 ni kiashiria cha kushuka daraja...Yanga ina mechi tatu kumaliza ligi na ikishinda zote inaweza kushika nafasi ya 2....

    Shaffih Dauda in Sports.: MTANGAZAJI WA SPORTS XTRA/BAR YA CLOUDS FM/TV ATIMULIWA NA WANACHAMA KWENYE PRESS CONFERENCE YA YANGA!

    Shaffih Dauda in Sports.: KAMATI YA TIBAIGANA YAITUPILIA MBALI RUFAA YA YANGA.

    Shaffih Dauda in Sports.: OFFICIAL: RUFAA YA YANGA YAPIGWA CHINI !

    Shaffih Dauda in Sports.: SIMBA YAZIDI KUCHANUA MAKUCHA NA KUTAMBA KILELENI - YANGA YAPIGWA TENA HUKO KAGERA

    Shaffih Dauda in Sports.: MATUKIO YA PICHA UWANJA WA KAITABA YANGA NA KAGERA SUGAR

    Shaffih Dauda in Sports.: BAADA YA RUFAA YAO KUTUPWA - YANGA WATAFAKARI CHA KUFANYA

    Shaffih Dauda in Sports.: KENNY MWAISABULA AFUNGUKA: AELEZEA SABABU ZA KIFO CHA YANGA -PART 1

    Shaffih Dauda in Sports.: KENNY MWAISABULA AFUNGUKA: AELEZEA SABABU ZA KIFO CHA YANGA -PART II

    Shaffih Dauda in Sports.: KENNY MWAISABULA AFUNGUKA: AELEZEA SABABU ZA KIFO CHA YANGA -PART III

    Shaffih Dauda in Sports.: WASIKILIZE BAKARI MALIMA ' JEMBE ULAYA ' NA MDAU HEAVY D JUU YA YANGA.

    Tunajua kwamba mmeamua kuisakama Yanga kwa kujipendekeza TFF ili mpatiwe tenda ya kutengeneza tiketi kwa ajili ya mechi za ligi kuu.....



    Yanga: Daima Mbele, Nyuma Mwiko
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bala

    Yanga wamepoteza dira mtani, kuna viongozi pale wanaongoza yanga kishabiki kama tuko seventies... for Yanga kubadilika lazima waandamwe

    wakibembelezwa usitegemee chochote mtani
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Suala la tatizo la uongozi ninalijua sana cuz.....Na hata hapa nililieleza

    Tatizo ni hawa vijana wa Clouds wanaojifanya wajuaji kiasi cha kuonesha mahaba ya waziwazi kwa lengo wanalolijua wao....Wanafikia hata hatua ya kuitabiria Yanga kifo....

    Hivi umepata muda wa kuwasikiliza hawa Clouds na mada zao zinazoihusu Yanga?....Wanaiongelea Yanga as if inashika nafasi ya mwisho ama ya 2 toka mwisho.....
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kumbe Bala ww Yanga !! Mimi napenda Simba timu ya waarabu...
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kandambili anapochukia ukweli!
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mtani Balatanda relax, hawa jamaa ndo walivyo timu ikifanya vibaya, ungewasikia siku ile Simba imepigwa tatu na wale waarabu wa Algeria kabla Okwi hajafunga goli lililoipa Simba nafasi ya kusonga mbele kama wewe ni mshabiki wa Simba ungeweza kuzima redio, hata kipindi kile cha timu ya Taifa ilivyopigwa tano Misri huwezi amini kama redio iliyokuwa inatangazwa inafanya biashara na watanzania au imepewa leseni na serikali ya Tanzania, mimi nishawazoea wakianza kutangaza habari ambazo sipendi kuzisikia nahamisha stesheni, Kidogo Ibrahim Masoud huwa anajizuia habari mbaya zinazoihusu Simba nadhan kwa sababu ni Kiongozi lakini waliobaki timu yoyote ikifanya vibaya kama unaishabikia ukiwasikiliza sana unaweza kuihama dawa ni kubadili tu radio stesheni na kutotembelea blog yao mara kwa mara.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hao ndio wataalam wa soka tanzania na wasemaji wa tff na wasemaji wa soka la tz na kama umewafuatilia zaidi wakitoa analysis za kukopi tokea goal.com na supersport ndio wanajiona wao ndio kila kitu bongo ngoja tuone..
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kuniwekea link ya picha za Bukoba
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa clouds ni wazandiki sana!
    Tena mm nishawapotezea kitambo tuu.
    Radio ya kishabiki sana ile kwenye upande wa michezo,imejaa usimba na uazam tupu.
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Hii nchi kila mtu ni futbol analyst tatizo ni mahala pa kusemea. Ukibahatika kupata pa kusemea kama Shafii na wenzie si haba kwani wavivu wa kusoma wote utawapata. Mwakani utasikia akina Shafii wako kamati ya ligi kisa tu kutoa analysis za uongo na kuwapamba viongozi wa TFF. Muda si mrefu tunakamata namba 200 katika rank za fifa maana usanii haulipi kimataifa
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Jamani kazi ya waandishi ni kuuarifu uma juu ya kilichotokea kwenye jamii kama tunavoona kwenye stations za walioendelea,angalau kama hujui english pata mfano kutoka bbc swahili,dochivere, sauti ya ujerumani nk.TUkirudi kWa haWA jamaa wa clouds ,wapo tofauti wao Wanafanya kazi kishabiki,na kutoa amri na maelekezo juu ya matukio mbalimbali haswa kwa masrai ya simba ambao wana masrahi nao.
     
  12. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tegete ni mhanga wa hii mijamaa,maskini kosa la kuingia uwanjani amehukumiwa sawasawa na aliyempiga refa wakati adhabu halali ni red card ambayo mhusika anamiss mechi3 bila faini.KAMA clotds wasingepayuka wangetoa adhabu kihakali ,rara hivi wameanyisha kampeni ya kuuondoa uongozi wa yanga madarakani,eti sabb waliwatimua kwenye press conference...NACHUKIA SANA HAWA JAMAA
     
  13. S

    Saas JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bala kati ya watu ambao siwezi kusikiliza wakijadili mpira ni hawa watu wa Clouds akina Shafii mpira wao ni wakukopi na kupaste
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi naipenda Yanga lakini lazima tukubai kwamba Yanga safari hii inaenda kibabaishaji sana! Wewe timu gani inamchezesha mchezaji mwenye kadi nyekundu wakati wanafahamu fika swala halijaamuliwa? Wachezaji wanampiga refa viongozi hawasemi lolote! Na wala hamna hatua zinazochukuliwa. Yanga haina timu ya vijana inashindwa hata na simba. Aibu kwa kweli
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi kusema ukweli ndio iwe nongwa jamani ?
     
Loading...