Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shades of sins: Lowassa v/s Membe, Zitto v/s Dr.Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by President Elect, Oct 11, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mchakato umeanza mapema kabisa: vinara kwa sasa ni Lowassa na Membe kwa upande wa CCM, na Zitto na Dr.Slaa kutoka CHADEMA.

    Kuelekea 2015 vigingi vitakuwepo vingi tu, kwa hao wanne na wengine watakaojitokeza siku za usoni.

    Hata hivyo vikao vya juu vya maamuzi ndani ya vyama vyao vya siasa, ndio vyenye uwezo wa kuamua nani asimame kama mgombea wao.

    Kwa sasa ni mapema mno, ila kuonyesha nia si jambo dogo, yataka moyo.

    Kibwagizo cha shades of sins kinaashiria kuwa rushwa ikitumiwa na hawa wateule, dhambi hiyo itawatafuna hadi kaburini.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu kusoma hujui hata picha huoni...Rais wa Tanzania ambaye ataingia Ikulu ya Magogoni ni Mh Lowassa.
     
Loading...