Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shabiki wa Arsenal!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Katavi, Aug 29, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kuwa shabiki wa arsenal raha yake ndio hii. Jamaa kavaa jezi ya arsenal, kampa ombaomba pesa ya msaada kakataa, kwenye daladala abiria wanampisha siti, kampa konda nauli kakataa kasema nenda tu kijana, pole sana!
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mweeh!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!!
     
Loading...