Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shaban Robert: Kama Ujana Ni Nusu Wendawazimu Je Uzee ni Nini [CCM Msomeni]

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DSN, Nov 17, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimekutana na ujumbe wa Shabani Robert ambao umeandikwa na kama swali kuwa kama ujana ni Nusu wendawazimu uzee nini? [Bofya Hapa].

    Nawasilisha.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mbona hii link haifunguki kama vipi tumwagie hapa uwanjani
     
Loading...