Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHABAAASH: Kura za baba na mama nimezinasa...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tuko, Oct 13, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Aisee jana ilibidi nisherehekee na Valuu 2, pale baba aliponipigia mwenyewe na kusema 'yaani sasa sitaki tena kusikia CCM, hata mama yako amesema kura yake ni kwa Slaa. Nilijisikiliza mara 2 kama ninayosikia ni halisi, maana huyu mzee wangu aliyekuwa kada wa CCM, alikuwa haambiliki siku za mwanzo, na nilikuwa nimeshakata tamaa. Nilipomuuliza nini kimekubadilisha, anaseme amesikitishwa sana na kupanda gafla bei za vitu hasa mafuta ya kula. "Yaani tangu aje Slaa hapa, sijui alileta uchawi gani?, hakuna mtu anataka kusikia CCM, zaidi ya hawa matajiri wenye magari" alimaliza mzee wangu...
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo wamemsnich!!kakoswa mgao!!wakampa wapembeni yake na wakati yeye ndiye aliiba kura za maoni!!hasira hizo anaweza kurudi wakimuhaidi m/kiti mtendaji!siwakuamini sana!
     
Loading...