Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shaaban kado na deogratius muisi"dida"

Discussion in 'Entertainment' started by Vitendo, Nov 26, 2009.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watajwa hapo juu ndo magolikipa bora na wenye nidhamu ya kuitwa Kilimanjaro stars na Taifa stars!!!
    1)SHABAN KADO wa Mtibwa
    2)Dida wa simba
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni juu au chini?
     
  3. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni juu au chini?

    Juu na chini (BOTH)
     
Loading...