Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sh. 5,000 na 20,000 za fire

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Nov 18, 2009.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Napenda kuuliza! Tanzania kuna magari mangapi?
    haya mabilioni wanayokusanya FIRE, kwa kutulazimisha tukate stika ni ya nini?
    kama ufisadi ushaonekana kwenye ukusanyaji, je baadae itakuaje?
    wangapi wameambiwa walipe 20,000 badala ya 5,000.
    Nimesikia polisi imejitoa kwenye hilo swala baada ya kuona ukiritimba uliopo!!
    Mkaguzi mkuu wa serikali, Naomba ukae chonjo. Hapa naona kila dalili za ufisadi
    Nawakilisha.
    Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    mimi pia nimeingizwa kwenye mtego!!! ila yangu haitalala nje mangi lazima irudi, nilikua na mark 2 nikalipa 20k.
     
Loading...