Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SFO report on the rada saga

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by kaburunye, Jun 21, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau, this is for your information. Ripoti juu ya sakata la rada inayoonyesha jinsi Rashid na Chenge walivyohusika. Jamani, hivi ni kipi kinaendelea mbona iko wazi kabisa kuwa hawa jamaa wana kesi ya kujibu? Au ndo kama alivyosema IGP Mwema kuwa mafisadi ni vigumu kuwakamata vinginevyo nchi italipuka
     
  2. R

    Rafikikabisa Senior Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nafikiri hii inatuonyesha jinsi vyombo vyetu vya uchunguzi kama PCCB vilivyo makini kufuatilia mambo mbalimbali.

    Kama wangelikuwa wamepewa shs elfu ishirini tayari wangelikuwa mahakamani.
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kutukumbusha......lakini hii kitu ilishawekwa hapa JF kitambo na tuliijadili vya kutosha! Wafukunyuzi watakusaidia kutafuta link na kukuwekea hapa.
     
  4. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwetunikwetu. Unajua tena hapa jamvini kila siku kuna wageni wanaingia hivyo si vibaya kama issue iliyojadiliwa nyuma ikaletwa tena ili nao watoe mchango wao kama upo. Si unaona hata mjengoni kule dodoma mambo mengine yanayojadiliwa yaliwahi kuongelewa hata uko nyuma. Asante sana mkuu, heshima mbele
     
  5. a

    anonimuz Senior Member

    #5
    Jul 9, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Recalls that

    well put
     
Loading...