Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sexual Harassment Vs Prejudice.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Sep 14, 2010.

?

Unaamini utetezi/mashtaka yake kwanini aliacha kazi?

Poll closed Sep 21, 2010.
  1. Namuamini

    66.7%
  2. *

    Simuamini

    33.3%
  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...huenda kuna wanayoifahamu story hii, lakini kwa faida ya mjadala na wachangiaji wengine, Unapoletewa mashtaka haya na -Mwanaume-awe ni Mume/Shemeji/Kaka/houseboy au hata dereva kuhusiana na tabia za bosi wake mwanamke,

    Utaamini?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    That has got to be Brittney Spears ex bodyguard's complaint against her...
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nitaamini sana tu japo kuwa nitategemea yeye asiathiriwe sana na hali hiyo.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Yap, :thumb:
    Ni mume na baba wa watoto wawili.
    Alikataa 'majaribu ya tunda' kulinda heshima na ndoa yake.

    Currently, suing her $ 10millions for sexual Harassment.

    Bingo hili linawezekana Bongo au 'Kibongo bongo?'
    Utaaminika kwa kesi hii?
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Kwa huko huko sawa

    Ila kwa bongo2 inaweza kuwa ngumu kidogo kwanza namna ya kupata ushahidi wa hii kitu sidhani kama siye tuna uwezo huo kwa maana ya polisi,

    Lakini pia hatujazoea kesi za hivi hapa itaaminika tu kuwa umeshamega tatizo mmekuja kutofautiana malipo ndo ukaamua kumlipua, so seriousness itapungua
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Swadakta,...sijui ni mila na desturi zetu au basi tu ni ujinga, lakini kesi za namna hii zipo!
    Ila ndio kama unavyosema ushahidi unaweza ukakugeukia, ikawa kama kisa cha Nabii Yussuf na Bi Zulekha!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du kuna mijitu mijasili eti kulinda heshima ya ndoa yake, mimi ninge kula mzigo halafu ndi nijue kidai huo mpunga, kwa bongo mzigo wenyewe Britney lazima watu wajue nawe ni mtoto wa watu.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i salute the man.... i think less than 5% of men would pass that test
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ha ha ha...
    Mbona 'wengi tu tunaamini' kuku wa kienyeji ndio mtamu? yaani yule unayemfukuza nusu kilomita,
    ikiwemo kujikwaa, ...unamchinja baada ya kumtolea kijasho na bado ukimla nyama yake ngumu inaweza kukutoa jino!...

    Huyu 'kuku boi' ambaye hana tabu kuanzia kumkamata na kumchinja wala kumla hana mvuto!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaaaa... wapi bana, kuna za kufuga na za kukimbiza kalini huwezi bisha kwamba kwenye hilo sisi ni viumbe dhaifu
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hapana bana, mimi ni mmoja wapo bana. Japo si Gymnophobic, lakini kwangu mimi ni big turn off bi mrembo 'anakukurupusha' akiwa tayari kama msukule!
     
Loading...