Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sex

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sulphadoxine, May 4, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Matatizo ya english media kwa watoto wadogo, siku moja mtoto alichukua paspoti ya mama yake na kuisoma akakuta; name:Anitha ,place:Moshi,Birth:1976,sex:F,Mtoto akamwita mama yake akamwambia mama"mama angalia sana baba asije akakuacha maana maana kwenye sex naona una "F".
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hako katoto lazima kamezaliwa gesti za uwanja wa fisi
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watoto wa siku hizi nuksi kweli,mtu mzima unaweza umbuka hadharani.
     
  4. K

    KILOTI Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh katoto labda kalijua mama yake ana 'F' kwenye sex..
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe imetulia hiyo
     
  6. GABLLE

    GABLLE Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ka kakaakkaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!1!
     
  7. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    sio kosa lake,

    kosa ni la anayemkaririsha pass mark za matokeo ya mtihani, so yeye popote atakapoona A, B, C, D, E, F anajua ni passmark, so by default kajua sex ni somo na mamake kafeli kwa kupata F
     
Loading...