Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sex worker turns out to be client’s girlfriend

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bao3, Oct 6, 2009.

  1. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KAMPALA-Patrons at a hotel in Bakuli, Kampala were last Monday amused when a sex worker turned out to be the client’s girlfriend.

    Kakooza, a student at Mbarara University, was in Kampala for a workshop. He said his girlfriend, a student at Makerere University, told him she was with her parents.

    When Kakooza asked for a prostitute, the attendant brought him a lady whom he identified as Hellen. Kakooza was in shock and said the lady was his girlfriend and Hellen was not her real name.

    When she realised that Kakooza was the client, she fled. source: New Vision.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo Profesa Jay anakwambia aliyeuza cheni bandia kapewa pesa bandia, akili kumkichwa!
     
  3. M

    Mchili JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh, hiyo kali. Angemuuzia tu, labda ikiwa kwenye soko inakua tofauti.
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Haahaa sio mchezo. Dunia ina mambo hii. Ndo maana mara nyingine tunakubali yaishe.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Mhh...!

    Hii ni kali ya mwaka!Wengi tu mnafanyiwa hii mambo huko mtaani bana !

    Labda ingekuwa ishu yote ifanyikie gizani, ndo jamaa angepiga full mchezo na kuachana nae, na wala si yeyote kati yao angestuka! Hizi taa nazo bana! lol!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    yapo haya wadau si mmeona juzi kati hapo kwenye hizi massage parlour wamefumwa wake za watu huko wanaburudisha waume za watu? Ngoma droo wake wale wale wa watu wanaenda kudurudisha waume za watu. in maana baba anaenda kula nyumba ndogo au anasema niko baa na mshkaji tunapiga story au nacheki mpira kumbe yupo kwa kimada na MAMSAP naye kumbe wewe ukiwa JOB na yeye anasema nakwenda saluni kumbe anafanya kazi massage parlour kuburudisha wanaume wenzio kwa mshiko kidogo So mule mule wewe unauza cheni bandia mwenzio ananunua na pesa feki HAHAHHAHAHA
     
Loading...