Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sex na ratiba ya gym........

Discussion in 'JF Doctor' started by The Boss, Dec 10, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    hivi ukiwa ni mtu wa kwenda gym na kufanya
    mazoezi kwa ujumla,halafu na una sex mara kwa mara
    inakuwaje?????
    ushauri wa kitaalam unasemaje???????
    kwa mfano umetoka gym na umechoka
    unafika home wife anataka,kipi ni sahihi
    kufanya?????
    wale walioa wanafanyaje???

    wataalamu nipeni ushauri...
     
  2. O

    Orche Senior Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fanya mazoezi usitafute visingizio!!!! Isitoshe sex nayo ni sehemu ya zoezi na refresher ya mwili but mind kilakitu na wakati wake.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280

    jaribu kuelewa mada.....
    nihitaji visingizio kwani
    nani namuogopa????

    ishu hapa ni je kuna madhara yeyote
    unaweza kuyapata ukifanya mazoezi sana
    huku pia un sex sana????
    i mean unatoka ku sex halafu unaingia gym fo two hours
    kwa mfano,
    ushauri wa kitaalamu ukoje???????
     
  4. M

    Mende dume Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msikuze mambo! kusex sana ndo nini? mwili unaweza kujipimia level ya sex. unamaana unasex beyond limit ya mwili wako? nini viagra?

    ndo zinawatoa roho, sasa!
     
  5. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,357
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mukulu...sidhani kama kuna madhara yoyote.
    Mimi najifua gym five-six days a week, na M &T naenda asubuhi. Kabla ya kuondoka napata cha chap chap......!

    Wakati mwingine mchana pia napiga 1-2 then naenda gym. Hakuna madhara yoyote na vipimo vyangu-physical tests zote zipo safi...!

    Ni kweli to me sometimes sex ni part ya warm up as cardio exercise....
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280

    ok.phisical fitness na sex,,,,,,,
    kama haina madhara sina tatizo.
    Mimi sio mtaalam,but...
    Niliwahi sikia kwa mfano wachezaji
    wa timu za mpira wanashauriwa kuto
    sex hasa wiki ya mechi,umenipata?
    Ningependa kujua ushauri wa kitaalam
    unasemaje?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yes haina madhara, ila ukianza na bao then gym ni kimbembe, na ukianza na gym inakuwa poa zaidi
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    sasa kimbembe si ndio madhara yenyewe??????
    au????????
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    ndio maaana huwezi kubeba dumb bell huku unanjunji
     
  10. N

    Nameless- Member

    #10
    Mar 15, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ina madhara, zote ni shughuli za kutumia energy, kama ipo, ni pouwa tu
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Madhara yapo, hasa kwenye viungo vya mwili(joints) na perfomance yako ya ktk mazoezi inapungua.uki sex halafu ukienda gym utaona kabisa unakuwa mzito, hata pumzi zinakuisha kabisa, huwi fasta kama kabla ya kumega na ukitoka hapo kwenye mazoezi lazima usikie maumivu flani kwenye ankle, kiuno, mbavu, nyonga na ukiwa mchezaji mpira ndo balaa unaweza ushindwe cheza mpira kabisa.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hivyo vitu viwili haviathiriani hata kidogo! Sana sana mazoezi yatakufanya uwe na hamu zaidi ya kutiana kwa sababu utakuwa na mzunguko mzuri wa damu mwilini mwako.
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naunga BANDIKO lako mkono.
     
Loading...