Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sex is .............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Womanizer, Mar 7, 2011.

  1. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weekend hii nimekaa na kujiuliza maswali kadhaa kuhusu mapenzi (sex). kwa kweli kuna mengi sana yalisemwa, yanasemwa na yataendelea kusemwa kuhusu mukhtadha mzima wa kufanya mapenzi. Leo naomba tujiangalie na tukumbuke historia zetu za kimapenzi halafu tujadili hili suala hapa. Mimi kwa upande wangu baada ya kufikiria kwa kina nimefikia hitimisho kuwa SEX IS OVERRATED.
    Je wewe unaonaje?

    Angalizo: Kama hujui maana ya "SEX IS OVERRATED", tafadhali usichangie.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sichangii napita tu kama hao 31 waliopita!!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ebu define hiyo sex is ovarated ili tujimwage tafadhani
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sharti limenishinda haya ngoja tusubiri wachangiaji wanaojua maana ya "SEX IS OVERRATED",
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa wakaka wa kichaga BIA IS OVERATED au ni matatizo yangu
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Marytina nini wewe ushaambiwa kama hujui maana ya Sex is overrated usichangine mbona mbishi??
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Marytina umeambiwa kama huelewi maana yake ukae kimya usichangie mama!!!hii ni ya wasomi tu
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umeona eehhh Suzy hata mie namwambia yeye mbishi St. Kayumba wapi na wapi hapa???
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    If Sex is Overrated, how to underrate it?
     
  10. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sex is Overrated maana yake ni kwamba "Jinsia imepewa sana kipaumbele" au "Jinsia inasifiwa sana"
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiiii Dena mbavu zangu!!!!! umeniacha hoi na kunikumbusha mbali sana

    enzi zile mwalimu akiingia darasani monitor anapiga kofi moja paaaaaa, alafu nyote mnasimama then mnasema " SIASA YA UBAGUZI WA RANGI NI UNYAMA SHIKAMOOOOOOO MWALIMU"
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Habari ndo hiyo hakuna kuchangia kama kidhungu not reachable
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ndio maana nakupenda Dena!! Napenda msimamo wako!!!!
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    sahihisho kidogo"
    Siyo jinsia - ni ngono imepewa uzito usiostahili.

    Nami kwa kuchangia nitaongezea hivi -
    Mtoa hoja, naona unachanganya ngono na mapenzi na huenda ndio over rating yenyewe hii inakoanzia. Unaweza kufanya ngono bila kuwepo mapenzi.Watu huchanganya haya mambo mawili katika kulipa hili tendo uzito usiostahili.Huwa tunasoma au kusikia watu wakisema... afanya mapenzi na mnyama, akamatwa akifanya mapenzi na mtoto mdogo/mchanga ( wakati haya ni matukio ya kihalifu)!

    Hata basi pale tendo linapofanywa katika mukhtadha wa ku express mapenzi pia kuna kuongeza chumvi sana katika tendo lenyewe - utasikia watu wakijisifia kupiga mabaoi 10 kwa sekunde nk. Pia kuna kutiliana presha sana katika utendaji.Wanawake hutarajiwa kufanya miujiza ili kuwafurahisha wapenzi wao, na wanaume wenyewe hujitia presha kuhusu ukamilifu wa maumbile yao na kama yatatosheleza wapenzi wao.

    The bottomline, kitendo hicho kichukuliwe kama vitendo vingine vya asili alivyopewa binadamu kukidhi kuishi hapa duniani kama kula chakula, kunywa maji, kujikuna unaposikia kuwashwa nk.Sijawahi kusikia watu wakifafanua sana kitendo cha kula na kukipa presha za ajabu zaidi ya kusema chakula kiwe na ladha nzuri, kiandaliwe kwa usafi na salama, kiliwe kwa wakati na mahali muafaka. The same should go for sex!

    Ndio mchango wangu mdogo.
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    'People have made sex the only sin whereas in fact it is linked to human weakness and fraility and perhaps, therefore, it is the least of all the sins ! !

    Walisema wahenga...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Over or underrated Sex is just sex.....Mapenzi ndo kila kitu!!!
     
  17. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth:
     
  18. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ona hii hapa chini, Hapo ni Mr & Mrs wamekukubali mama.

    The Following 2 Users Say Thank You to WomanOfSubstance For This Useful Post:

    Da Womanizer (Today), Michelle (Today)
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    sex is relationship
     
  20. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Asante Mr & Mrs!
    Ondoeni presha mfaidi ndoa yenu.
     
Loading...