Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SEX in marriage. Kipi ni kipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, Jun 4, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama nilivosema nimeacha sex spesheli kabisa kwa kujiandaa kwa ndoa na mume ambae hadi
    dakika hii sijampata. Hadi najihisi bk kabisaa. Of coz kuna promising kandidets, hivo bado nafanyia kazi.
    Kuwatonya labda niseme shemeji yenu huyo naona atatoka hapa hapa jf. Raha iliojee?
    niko kwenye mchakato wa kuweka mambo sawa, mambo yakijibu habari kwa mtindo wa news alert fasta!

    Nikiwa najiandaa na ndoa ni mengi najifunza. Siku hizi wanandoa tunaiva kweli, wamekuwa
    marafiki zangu wakubwa! nipo kama katika research flani hivi ya kuhakikisha najua najiingiza
    kwenye nini na nini nitegemee. Kipengele cha kwanza kukifanyia utafiti ni sex in marriage.

    Risechi yangu haijakaa vyema. Wote ninao wauliza wanasema wana a wandafu sex life hata
    wale ambao nawafahamu wanacheat wake kwa waume! Nabaki na bumbuwazi Erotica mimi.
    Kama SEX ipo wandafu kama madai yao kwa nini acheat, kwa mwanaume utasema
    nature inamzingua (sentensi ambayo sinunui kwa bei yoyote, uzushi mtupu), mwanamke je nae
    ni nature yamzingua? Hata mimi ambae nilikuwa nabadilsha kama nguo nilikuwa nikipata anayeweza dhibiti,
    nakuwa kwa ajili yake tu na hapo wala hata hatuna promises zozote!

    Then ktk risechi yangu dada zangu wengine wananiambia lazima uwe mpole, mnyenyekevu na mfuata
    upepo dizaini unapo kuwa faragha na mume. Upole kwenye kiwanja? Naona kama mzaha vile!
    Kwani kuna ubaya gani nikileta kile kichaa changu ninachokuwa nacho ninapokuwa na ny.ge na wakati pale nang.noka? Na kujiachia kimatendo na kistarehe kwa kujua nipo kula chakula cha roho na cha K? mie sielewi ati. :confused3:
    Wanandoa eti sex katika marriage iko vipi? Inatakiwa iwe vipi?



    Mwaaaaaah! Hata kama I feel lost!:peep:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    sex kwenye marriage iko poa kabisa.....wala usisikilize watu....kila mtu ana ndoa yake.....
    ila Ticah....umeniacha hoi hoi.....wandafu ndio nini......?
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Namuonea wivu atakayekuoa,maana.......
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    bora mamito, nimeanza kupata hop sasa. mana wewe huzinguagi.

    si tuna miadi ya kukutana na kujirusha club? basi hapo nitakupa maana mamie.

    sasa kwa mshangao mkubwa kwa nini watu wanaigiza saana?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ubunifu na utundu muhimu linapokuja kwenye ndoa, usisikilize maneno ya watu.........
     
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    acha kunigwaya papito. i don't bite! malizia maana........?
     
  7. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kwa hiyo hakuna tofauti na wakati wa uhawara? tofauti ni kuwa sasa mna haki mbele ya Mungu?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Najua soon utakuja na thread nyingine ukisema watu wameshachukua tunda na kusepa..watch...bora unipe mapemma
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nshakwambia mwenzio naogopa utanitegua ka niniliyu kangu.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    naskia uko wanapeana kwa mwezi mara moja na mpk mume atake teh teh.....:A S-baby:
     
  11. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda AVATAR yako !
     
  12. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Saint Ivuga hakuna mtu anaruhusiwa kuchukua tunda langu. Nikiridhia unakula but unaliacha

    hapo hapo. hata akisepa sio shida kwangu mana sidhani kama nitataka wa kutia kambi kama kaja tu kula.

    afta al mie mlaji mzuri pia, ingawa kwa mtindo wa kumung'unya taratibu hadi point ya myeyusho.

    nisha fikisha 29, ningekupa but ndio hivo tena wa 30 ni mume wa kuishi na kuzaa nae.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bishanga usiw na wasi wasi, mie nipo makini wewe!! teh teh teh.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    teh teh teh. unanitia majaribuni. nia ni kutolala nae hadi tufunge ndoa.

    hapo unaniambia mwezi mmoja kabla tujifungie kwa ajili ya majaribio? teh teh teh.

    kwa mimi ninae taka kila saa si msala?
     
  15. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Mie nimependa jina lako. lipo so mwaaaaaah!
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Bishanga, mumewe anaweza kukimbia kwa kukosa usingizi...kila saa anadaiwa kufanya kazi. Akifika ofisini yuko hoi....grwaride lazima limshinde kwa binti huyu Erotica
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Ndahani kirusha roho sio kweli, acha kunikosesha mchumba hali wewe usha nikataa!

    usiku kucha si mwishowe atachubuka mana hata ute utakauka sasa. tutafanya responsively teh teh
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi, bila sex hakuna marriage???
    What if spouse kapata maradhi, ruksa kucheat?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie namwonea wivu anayekuchoma sindano, maana ngozi lainiiii. mlenda mlenda hivi.

     
  20. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    si kuna mstari unaitwa for beta for worse? nadhani kabla hujajitumbukiza lazima uhakikishe it is beta.

    worse ikukute mbele kwa mbele. alafu wanasema love is selfless. kama una maradhi na unampenda

    spouse wako ina mana unamruhusu akapate kile ambacho wewe huwezi kumpatia. unaonaje hili Kongosho?

    ndio mana i want to mari for love. nipo kujifunza kupenda mtu mwengine kuliko ninavojipenda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...