Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sex education is important to teenagers

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtazamaji, Nov 20, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Teenagers get the vast majority of their information about sex from their friends. This is likely to be less accurate than information from their mum and dad.

    The difficulty parents and children feel when discussing sex is could be part of the problem.

    What is required to fill te sex information gap kwa Teneegers wa kizazi cha leo?
    Who is required to fill the gap
    How can it be done ?

    Nawasilisha kwa Mjadala.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    tumeona
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Religious education!! holy spirituals!!
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Binafsi nadhani nilianza kuhoji na kutambua akili ya kuwa mtoto hanunuliwi nikiwa darasa la tatu au la nne . Lakini leo hii kwa movie na kukua kwa teknolojia na vyanzo vya habari children wanapata information nyingi ambazo ni corrupt

    How Best and at what age can a parent give his son or doughter a sex education?
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    usemacko ni kweli, maadili ya kidini na family value ni muhimu
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa karne ya sasa ambapo information acess iemakuwa rahisi zaidi. kuna internent , marafiki , etc bila wazazi kujaribu kuzungumza hatuoni vijana kupotoka. Si sawa sasa suala la Relationship lianzekufundishwa mashuleni may be darasa la sita. vijana wenyewe si wanapotoshana
     
Loading...