Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sex before marriage is a SIN.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kapax, Apr 3, 2012.

  1. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahaha
    Nilikua na wakumbusha tu kwa sababu watu wengi sana hasa vijana wa sasa wamesahau kuhusiana ba hilo swala!

    Jihazarini!
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    watu wameshaonja mbingu kabla ya kufa...so tukifa ni motoni tu direct...big joke!
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo marriage ni ticket ya sex?that means ukioa au kuolewa ruksa kusex na m2 yoyote hata kama co mke/mume wako?hii misemo mingine haijakaa poa
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    hoja nzito tatizo ni kuwa ...........sikio la kufa halisikii dawa................
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante na wewe jihadhari
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Thank you and I hope you too you practise what you preach
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi kale katoto kako bado unakasubiria kamalize six au?
     
  8. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dunia au ki2 chochote cha dunian hakifanan na cha mbinguni!! Hata kidogo.
     
  9. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sikumahanisha hivyo kua marriage z a ticket 4sex nimemaanisha sex ifanwe na wa2 waliopo katika marriage!!only
     
  10. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeonaee ni nzito bt watu wana ignore sababu wanakwepa ukweli!!
     
  11. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaha una memory sikutegemea kukuta m2 kama wewe hahaha nakasubiria nikaoe!! Ndo nani!
     
  12. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha sawasawa nitafanya hvyo wat abt u?
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wewe Kapax wewe, hapa tuu unang'ang'ania kukabusu katoko ka shule tena kanasoma PCB http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/242833-kiss-mpaka-amalize-form-six.html. Sidhani kama unaamanisha unachokisema. But one thing I believe for is that a man should be a man of his own words! IF you are doing what u are trying to advice us good, and may the Lord help u. Na uache kung'ang'ania kuvipiga busu vitoto vya shule. . .
     
  14. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha ok I wl try!!
     
  15. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha kwel hapa z the hom 4great thnkrs haha
    Kwan kiss ni sex nazan hapana and mlinishauri kua ni heahim maamuz yake ndo niko nafuata ushauri wenu hivyo!!
     
  16. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiss sio sex its part of it, ila nadhani wajua mti hudondokea kule ulipoegemea. . Kama ukianza

    kung'ang'ania kiss na mtoto wa sekondari leo, unataka kuniambia utamsubiri mpaka amalize chuo au

    ndo utakavuta ndani kakimaliza form 6? Na ujue sex is not an accident. Its a preparation kiss being one

    of it. Safari moja huanzisha nyingine
     
  17. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So wat ar u sujstng?
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dunia yako, chaguo lako!
     
  19. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmh ok!
     
  20. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Ushauri murua lakini kama unavyoona michango ndiyo hali halisi ilivyo. Ujumbe tumeupokea kwa mikono miwili ni utekelezaji.
     
Loading...