Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sex addiction

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwanamasala, Dec 16, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeona Tiger Woods na vimada wake.Jee hii ni Sex Addiction?Ni ugonjwa?Maana najaribu kufikiria mtu wa hadhi yake kwa nini afanye mambo haya?Hakujua kuwa kwamba atagundulika?Angekuwa bachelor isingekuwa tatizo,lakini ana mke na watoto 2!!!!!!!!!!!!!!!!hakuogopa ukimwi na magonjwa ya zinaa?

    Mpaka sasa sijapata jibu!Au pesa nyingi ni mkosi?Anafuatia kama African americans wengine waliofall from grace!Michael Jordan,Mike Tyson,Mr Vick(anayechezea mbwa) na Michael Jackson?
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asilimia kubwa ya wanaume wenye uwezo na maarufu au wenye uwezo wanawanawake nje ya ndoa na hii inatokana na vishawishi na majaribu wanayo kumbana nayo kutoka kwa wakina mama, hawa si wakulaumiwa maana ni vigumu kukwepa unaweza ila kwa asilimia ndogo sana, siyo wenye pesa tu hata mashehe mapadri wachungaji kwakweli wanazungukwa mno na majaribu, hivi unajua kuna wanawake wanawakonyeza wachungaji wakiwa wanahubiri?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwa baadhi yetu wengine, tukiwa na pesa mfukoni, basi tunakuwa unstoppable!

    Kuna feeling ya kwamba .."naweza kufanya chochote nitakacho" .
    Lkn pia, factor ya kutamaniwa na wanawake/wasichana inakuwa kubwa na ya juu sana, maana wanajua watapata msaada wa kulipiwa bili za DSTV!

    Ishu hapa ni commitment ya mtu husika, kama anaweza kuresist majaribu haya!
    Kama huwezi kuya'turn down basi matokeo yanakuwa kama ya huyu bwanamdogo!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    PJ, mke pia anachangia..kama hakuridhishi..u r bound to find external help!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Is that help or hell?
    The thing is you teach her what turns you on!..lol!
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    I meant help..
    Kwani hakwenda jando na unyago!??
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kuna vishawishi vingi vinavyoambatana na pesa na umaarufu. Kama hauna uwezo wa kujenga nidhamu ya kujikatalia ni lazima utaangukia mitego ya aina hiyo.Hao wanawake wote walikuwa wanajua wanachofanya maana the guy is a married man.namuonea huruma mkewe.
    Tujifunze kujikatalia siku moja moja maana ni rahisi sana ku ruin hata career kwa utaratibu huo wa kuwa na vimada kumi na moja mtu mmoja. Ingekuwa huku kwetu TZ haina shida tungemuingiza kwenye kundi la wale wanaojiita madume ya mbegu.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,968
    Likes Received: 5,076
    Trophy Points: 280
    mpinge shetani naye atakukimbia..
    Jamaa alimkumbatia shetani.
    Mshahara wa dhambi ni mauti
     
  9. u

    uncle Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 10, 2007
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tamaa zinaweza kukuharibia sana,yatupasa kuwa waangalifu sana ,wewe unakipato kidogo unaona hata hakitoshi,kumbuka hiyo ni ridhiki uliyopewa na mola wako.
    wewe una mke wako lkn unaona hatoshi unaamua kwenda nje.
    mimi naamini malipo siku zote ni hapa hapa duniani,Mungu ana kuonyesha na kutukukumbusha namna gani ya kuishi hapa duniani,
    Kijana u staa ulimzidi sana mpaka hatua ya kukataa u afrika wake yote hiyo ndio tunasema tamaa
     
Loading...