Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SEX: A taboo for wana Jamii Forums? Just thinking out loud!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, May 18, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mara Erotica ana pepo la ngono. Mara ooh mtu gani topic zote ziwe za ngono. oooh inabidi aombewe.
    Waangalie kule!! Siachi! SEX is my Brand name. And Erotica Erocious my name.

    I am wandaring, wangapi hapa hawawazi kuhusu ngono hapa na pale? Wangapi mabikira hawajawahi
    onja kabisa? Wangapi hawana wapenzi/washirika ngono hapa? Kwanini ni waoga hivo wa kutoa hoja
    zenyu? kwa nini mtajivisha utukufu na halil mmejifisha kwenye hizo avatars za oungo na ukweli?
    Niigeni mimi, picha ni yangu, jina ni langu, na mawazo ni yangu. haya ninayowakilisha haypo jamii yenyu?

    Hivi kumbe ni ajabu sana mtu kuongelea SEX na kuomba ushauri? Hili somo la Sex ni taboo?
    Enyweyz leo nina furaha sana. Boi frend wangu kapona, we are in it for a whole weekend. TGIF!


    Mwaaaaah. :A S kiss:
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo unataka tuvunje sheria ya jf kuweka jina na avatar ambazo sio za kweli kwa ajili ya usalama wa raia na mali zao,we kama umeona jina na picha yako havina tatizo ni wewe usianze kusulutisha watu hapa,'niigeni mimi' who are you?
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Usimuumize tena kitendea kazi chake...
     
  4. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wooh!!!big fan of yours and you will always bakia moyoni mwangu EROTICA.Will be back with a comment.
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Erotica una mambo............lakini there is more to life than sex.............halafu wengine tumekuzwa tofauti, hadi leo tunabana miguu
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hebu wakupishe huko....nani ambae hatumii hako kakitu....
    heri yangu mimi nimeandikiwa na daktari....infwakti w/end hii nina dozi nene.....TGIF....yipeeee
     
  7. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mim sijawahi.
    Ila siyashangai maongezi yako labda ndiyo yanayokufurahisha na hapa kila mtu ana uhuru wake wa kuongea ilimradi humtukani mtu.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseeeee!!
    Duh!!
    :baby:
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    :peep:
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ona sasa.....halafu wewe....
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tih tih tih.....
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    we unawaza ngono wengine wanawaza hii kitu


    [​IMG]
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hii kitu plus ngono unapata a deadly combination...
     
  14. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,170
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
    jamani mim inawaza kufanya ngono sasahivi tena namuwaza erotica kwelikweli..eee infwakt erotica baby..nakuwaza sana
     
  15. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asnam niambie ni sheria gani nimevunja? Mbona unajifanya huelewi?

    au kweli mbumbumbu na hujaelewa nilikua namaanisha nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh.
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Lemonade mie sio mtoto mdogo. Nina kazi simtegemei mtu hio ni jibu tayari

    kua najua there is more to life than sex. Nisipoweka mimi topic

    hio nani ataweka? Bucho? si umeona yeye anawaza tu pombe :yawn:
     
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    wanshangaza tena wanchekesha! wanajifanya hawatumii. wacha tujipatie raha Preta.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    queenkami

    Vinifurahishavo ni vingi. SEX ni kipengele tu cha yale yanayonifurahisha. Week ina

    siku 7 ikiwa na Masaa 124. Ni mangapi natumia kuzungumzia sex? unadhani mimi kauzu?

    unadhani kwa nini situmii ID yangu ya siku zote? sababu ya uzumbukuku na kujifanya

    kujua kwa members kwa kujiona watukufu kwa kutokuongelea tu SEX. Waende zao kulee!

    No wonder UKIMWI unaongeza kasi. watu hawataki kuongea wanataka ku do tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Kuna mahala nisema nawaza? Hujanisoma bucho, nimesema napenda.

    I wanda akili yako ikoje kama kila mda unawaza pombe. Una familia wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...