Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Severance pay hulipwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by bemg, Apr 26, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna rafiki yangu alikuwa anafanyakazi kwenye sekta binafs kwa kipindi cha zaidi ya miaka10.alikuwa akipewa mikataba ya mwaka mmoja renewable.hv karibuni mktaba ulipoisha mwajiri wake hakutaka kurenew na akampa termination letter.Huyu ndugu amelipwa mshahara wake wa mwezi ulipoishia mktaba na siku zake za likizo kwa miaka ambayo hakuenda likizo.Je hana haki ya kulipwa severance?
     
  2. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo anatakiwa alpwe severance ni 7 days basic pay times number of yrz has served not more than ten,mwambie aende labour ofc watamsaidia.
     
  3. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu nitamwambia
     
Loading...