Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serkali ya ccm ijifunze kutokana na matukiyo ya kisiasa nchin misri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fungu la kukosa, Feb 4, 2011.

  1. F

    Fungu la kukosa Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umma una nguvu, naukiamua kutenda jambo lolote lilie basi unaweza. si nguvu za kifaru wala kima zinauwezo wa kuuzuwia umma kufanya upendavyo. Ule wenu viongozi wa asiasa nchini Bongo mnaopenda kung'ang'ania madaraka na kufanya ufisaadi wa kuwaibia wnanchi, amini nawaambieni ipo siku wa Tanzania watasema enough is enough, na wataandamana mitaania kama ilivyotokea nchin misri na Tunisia hivi karibuni DHULUMA INA MWISHO!!!!!!
     
Loading...