Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seriously....NEC/NBS na Msajili, watanzania we want it

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Apr 2, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Judge mzee Lubuva
    hongera kwa kyanza vema na kupasi mtihani wako wa kwanza japo kulikuwa na dosari ndogondogo kama kuzuia matumizi ya vyombo vya usafiri(chopper) na matumizi ya matusi ingawa hili tunahitaji kauli ya mlezi wao TENDWA
    Tunatambua pia NBS na Central Census watafanya sensa mwaka huu
    Kwa hilo basi tunaomba uanze sasa kutuboreshea daftari la wapiga kura kwa kushirikiana na NBS
    watz wengi wamekufa,wamepoteza shahada, wameziuza na nyingi zimeshikiliwa polisi, benki na Saccos kama dhamana
    kikubwa pia watz wengi wamwtimiza 18+ wanaqualify haki yao ya msingi
    Daftari liwe online na watu waweze kuaccess usajili wao kwa kutumia simu(shirikisheni makampuni ya simu katika teknolojia hii ili mtu kupitia simu yake aliyojisajili taarifa zake zimatch na NBS na nyinyi
    kuna kazi tunataka kufanya 2015
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    daftari lisiwe siri
     
  3. s

    sanjo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo kasi ya NEC kutumia ICT wataitoa wapi? Haya ni mabadiliko makubwa sana ambayo yanatakiwa yatengenezwe na katiba mpya ambayo italeta Tume Huru ya Uchaguzi na Mipaka.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu uzi unatakiwa uwe maalumu Mod plsss uweke hapo juu pls pls sir! muhimu sana hii
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Wakifanya hivyo CCM inazikwa na kwa kuwa wako kulinda maslahi ya magamba kamwe hawatathubutu kuweka daftari online...
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenena
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Aliyekamatwa na kura feki afungiwe kushiriki siasa za arumeru kwa miaka 10
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    CDM iajiri kitengo cha ICT na takwimu..wacompare data za sensa na idadi ya wanachama wao pia wacollect data za uchaguzi wa 2010 itawasaidia kupata dira where they stand
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    especially mchemba,chatanda,wassira na lusinde should be under surveillance.
    ben kwisha habari yake kajimaliza mwenyewe
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mod plss ukorezee uzi huu ni muhimu sana hafu waungwane eeh kwenye huu uzi ebu twende deep tuache bla bla pls
     
  11. m

    majogajo JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna kazi tunataka kufanya 2015 da mmefurahi sana hapo......sasa hata ck ikipita bla kuingia JF ntakuwa sijakosa sanaaaaa...........wakuu jana nlikuwa JF mpaka sa kumi asbh, nkalala nastuka watu wanashangilia ..nkahc kna mwizi ametokea nkaulizia watu wananambia chadema tumechukua....wakuu nilitoa machozi ya furaha.............mungu isaidie chadema, mungu saidia tz. mi ntamshukuru zaidi Lwakatare kwa kuimarisha ulinzi na usalama.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mkuu si utani how comes at this world of technology mtu anasubiri aende kituoni na kukuta taarifa zake hazipo?
    na je nikipoteza kadi au kuunguliwa siku moja kabla? maana kura yangu moja inaweza kuamua ushindi kama ule wa shinyanga
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    maneno huumba!
    hata mungu alisema na iwe mchana na uwe giza na vikawa
    God bless
     
  14. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    True dat!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Updates za daftari ziboreshwe kila baada ya miezi 6 kwa kuzingatia sheria za makazi.
     
  16. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vijijini ndo usiseme! Mimi nina dogo ananiuzia kwenye stationery, nilikuta ana shaada zaidi ya 50, nkamuuliza ni za nini, akanijibu kuwa wazazi waliopiga passport size za kupeleka watoto wao f1 waliziweka kama rehani!
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ukizingatia kuwa kila siku kuna waru wanatimiza miaka 18
    pia watu wanahama vituo walivyojiandikisha kwa sababu mbalimbali..jumaliza elimu,trnsfer za kazi,masuala ya kifamilia na kibiashara
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    imagine dat
     
  19. r

    resiro Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha. Peopleeeeeeeeezzz poweeeer
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie nikiangalia umri wa Lubuva na haya mambo ya ICT sitegemei kitu pale....
     
Loading...