Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seriously, natafuta mwekezaji anunue ikulu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpayukaji, Apr 28, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kama mtanzania ninayeambiwa nina haki juu ya nchi yangu, nimeona heri nibinafsishe ikulu yetu kwa vile imegeuka yao na haiingizi faida. Nafanya hivyo baada ya kusikia maoni ya gwiji la uwekezaji Benjamin Mkapa aliyesema kuwa waliamua kubinafsisha mali za umma kwa vile zilikuwa haziingizi faida zaidi ya hasara. Hivyo nami naona tuanze na ikulu kwa vile, licha ya kuwa chaka la mafisadi, imekuwa ikiliingizia taifa hasara hasa kutokana na wakazi wa mle kufanya watakavyo bila kuguswa. Wanapenda sana matumizi makubwa na kuzurura hata bila kujipa nafasi ya kufikiri na kufanya kazi yoyote zaidi ya uharibifu. Hivyo natangaza rasmi kuwa kama mtanzania nataka nipewe haki yangu ambayo ni kubinafsisha ikulu ilil angalau tupate watu wenye akili ili tutie akili.
     
  2. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpayukaji!
    Hold on this could amount into treason watch your identity. You have gone overboard. If you are serious Ikulu is a sacred place you won't get buyers just think twice. Create a more functional thread.
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ruksa, zingatia tu sheria ya Ununuzi/Uuzaji wa mali za umma
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nitakuwa dalali!
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ooh...oooh!!
    ...mara ngapi?, mbona kama inamilikiwa na chama flani vilee!
    Au kwa vile hawajabadili rangi!
     
  6. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    At least ungeipeleka kwenye jukwaa la jokes, ila kuileta hapa kama serious post u r very wrong!
    Naamini unaelewa unyeti wa ikulu sema tu umeamua kuandika huu mzaha.
    Waliomo mule ndani hubadilika ila ikulu hubaki palepale.
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakikisha unasoma contractor kabla hujasaini
     
  8. J

    Julius yakobo Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndoo hivyo mmeamua mi namjua mwekezaji aliye tayari kutoa mkwanja kwa ajil ya kuprivatize.
     
  9. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Toa upuuzi wako huu. Kwanza aliyekuruhusu kupiga picha Ikulu ni nani?. Ikulu sio mahali pa kuchezewa hivi Mpayukaji ww. Hii nchi kuna uhuru wa kupayuka na sio kuchea ikulu. Mimi siipendi CCM kutokana na uozo wanaoutenda, Lakini siwezi chezea ikulu.
     
  10. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mokerema try to live in terms of today not a thousand years ago. Your 'sacred' ikulu ceased to be the day Nyerere vacated it. Currently it is just like any shop where justice is sold
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi nilishainunua tangu mwaka juzi, nalipa kwa installment na mwakani namalizia final installment.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Muuzie papamopao.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mods wameshaihamishia chit chat tayari hii thread!
     
  14. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Gembeson bado unaishi kwenye mwaka arobaina na saba siyo? Hivi kosa ni kupayuka au kuchafua ikulu? Kosa langu nini iwapo huoni kosa la wale walionilazimisha kupayuka? Anyway, ukielimika utajilaumu na kuniomba radhi. Otherwise acha ushama bro au sissy.
     
Loading...