Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seriously Natafuta Mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Baby C, Jul 22, 2012.

  1. B

    Baby C New Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajf.
    mimi ni mschana,nina elimu ya degree, ni mkristo, natafuta mchumba mkristo asizidi miaka 33.
    Naomba sana unitumie sms, usipige simu tafadhali maana nipo kazini muda wote. Sms zote zitajibiwa.
     
  2. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wishing u all the best! Ila ungekua mpana kidogo! Weka umri wako, Uzito na urefu wako. Pia ainisha kiwango chako cha ustahimilivu katika matatizo, mambo usiyoyapenda kwa mwanaume nk. Funguka!
     
  3. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uchumba ni serious case sasa post yako imekaa kuwajaribu watu halafu unasema mda wote uko kazini hapo pana uchumba kweli au unataka kuwaliziana tu vocha funguka zaidi huwezi pata mtu kwa staili hiyo
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii ndio sifa pekee ya kujitambulisha?Au unatafuta houseboy?
     
  5. Tidito L

    Tidito L Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Weka picha yako tukuone na kukujudge.
     
  6. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila lakheri dada.
     
  7. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena mkuu.
     
  8. Roxea

    Roxea Senior Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sa mbona kila anaeweka tangazo kama hilo anakosea kitu flani cha msingi sana na kuharibu maana nzima kusudiwa ya tangazo au ndo mtego ili mtu aki respond positively uanze kumpanda kichwani eti kisa ulisema tangu mwanzo uko busy time yote,sa mi niko interested under both assumptions kwa iyo dada UMEPATA
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Polite Reply: Seriously nitafute kama utapata muda.
     
  10. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama muda wote upo kazini huyo mchumba wa nini?maana hata muda wa kuongea nae sidhani km unapatikana.
     
  11. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nitakutumia mwaya maelezo marefu wanayoyadai wadau wenzangu hapo juu nitayapata hukohuko mbele ya safari...
     
  12. m

    mpwakimeo Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Sasa tutaibanjuwa amri ya sita saa ngapi?? Aaarrghh!!! Nina vigezo lakini hunifai.
     
  13. sam0309

    sam0309 Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. vena

    vena JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good luck sis...
     
  15. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mbona cjaona namba ya simu au nina makengeza? Ni Pm bac 2lianzishe
     
  16. holmaa holy

    holmaa holy Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    anatafuta mchumba! iyo amri ya sita muibanjue yanini? akiwa mkeo mtaibanjuwa hadi utampenda mkeo..... au ndo uchumba wa zama hizi upendo unapimwa kwa kuitangua amri ya sita????????
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hujaiona hiyo 0767213079, kwenye original post yake iliyoqoutiwa na wadau hapo juu!

    Kwa huduma ya Mpesa tu, unapata majina aliyojisajiri. Kwa msaada wa google unapata kumjua kiasi!
     
Loading...