Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seriously looking for a business partner

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kativo, Jul 8, 2011.

  1. K

    Kativo Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wana-JF, jamani nisaidieni. Nataka kufungua retail hardware lakini sina mtaji ila nina experience na na shughuli za ujenzi. Sasa natafuta wholelers wa hardware ambao wanaweza wakanipa mali nikauza halafu nawarejeshea pesa yao kadiri bei tutakavyokubaliana bei na mie nachukua kafaida na kujijenga taratibu. Niko tayari kufanya makubaliano kisheria na hata udhamini wa nyumba na pia hata udhamini wa ndugu/marafiki. Niko Arusha lakini pia niko tayari kufanyia kazi hii popote Tz. Nimekwama naona labda njia hii itanikwamua. Contact 0715422594 au ni PM.
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwahapo naona itakuwa ngumu saana kupata mtu, Kama tayari ulikuwa na sehemu i mean duka tayari ingekuwa rahisi, nani atakubali kukupa pesa za kulipia pango, then na mali?. Kama una nyumba itumie kama collateral kukopa kwenye ma bank, prefarably NMB, Akiba, Access Bank.

    Nakushauri kama unataka biashara itoboe mapema, ni vema ukaenda kwenye hizi wilaya mpya kama KILINDI nk, kuna miradi mingi saana ya ujenzi inaendelea, lazima utapata soko la bidhaa zako.

    Otherwise kusanya kwanza kamtaji ndugu, idea na uzoefu kila mtu anao,kumbuka hata mabank hawatoi mkopo wa kuanzisha biashara wanatoa mikopo kwa ajili ya biashara ambayo tayari umeshaanzisha

    Kila la kheri
     
  3. K

    Kativo Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana kwa ushauri. Mie garama za kukodi fremu nina uwezo wa kulipia.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jaribu kufikiria biashara nyingine ambayo haitohitaji mtaji mkubwa. Watu wana millions of b'ness ideas ila mtaji ndio sheshe.
     
  5. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I commend you for having enterpreneurial spirit. I'd advise you to rent a space somewhere, and stock it with a few hardware items after which you may need to see the wholesellers/suppliers and present your case. I'm pretty certain that they may show some interest and may be willing to supply you with all the items you need. Please do not give up.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
Loading...