Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serious natafuta mchumba (mume)

Discussion in 'Love Connect' started by madameA, Oct 22, 2012.

  1. m

    madameA JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni dada naishi na kufanya kazi Dar es Salaam, natafuta rafiki/mchumba mwenye umri 33-40 ambaye baadae atakuwa mume wangu. Nahitaji mwanaume ambaye ni muaminifu, mkweli, mwenye hofu ya mungu ambaye mwenye uhitaji kama wangu.

    Elimu yake iwe kuanzia degree na kuendelea, awe ameajiliwa/kujiajiri, mkristo, kabila yoyote. Akiwa hana mtoto itapendeza zaidi, akiwa naye mmoja sio mbaya.

    Akiwa anaishi DSM itapendeza zaidi.

    Wasifu wangu

    Umri : 32 yrs
    Elimu: Degree
    Kazi: Muajiliwa
    Dini: Christian (RC)
    Sijawahi kuolewa na sina mtoto.

    Niko very serious on this issue, hivyo nategemea kupata PM kutoka kwa ambaye yuko serious kama mimi. NO JOKES PLEASE.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Utapata tu, hongera kwa uamuzi wako nitaku pm baadae
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    utapata mwayego ila usiweke expectations kubwa kwenye "mkweli na mwaminifu" usijekuwa dissapointed.
     
  4. CHINOVA

    CHINOVA Senior Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
     
  5. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    God Almighty has listen to your voice and you will be granted with a trustful man, If you are real loyal woman you will get loyal man. Best wishes MadameA.
     
  6. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ungeweka hata picha yako, ingekuwa vizuri! mambo ya kuuziana mbuzi kwenye gunia sio issue aisee!vile weka mawasiano basi. mimi niko tayari kuwa wako!
     
  7. charger

    charger JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ila hapo uwe makini kwasababu kama mtihani umeshatoa majibu so don't na wasanii watakuja wameshajipanga! Kila laheri
     
  8. p

    peter daudi Senior Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utampata tu. lakini kuwa open zaidi,vip kuhusu kabila?
     
  9. Crocozilla

    Crocozilla JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Tupia picha shoga nimwonyeshe kaka kwani ana uhitaji kama wako ila picha mhm
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Ka huna mtoto, vp ushawahi kutoa mimba?

    Aliyekutosa huenda alikutosa kwasababu mimba zinachoropoka,, unamaoni gani katika hili?

    Naomba unijibu kabla sijaku-pm.
     
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kuna ID zingine jinsi jina lilivyo zina reflect na comment zao maana dada amejitoa mhanga kutoa yaliyo moyoni wanakuja watu wanam-discourage na ukiangalia ID zao zinafanana na comment zao kabisa
     
  12. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Muombe Mungu dada yangu na hakika atakujaalia mwenye mvuto na pendo la dhati kwako.. Ila naomba nikueleweshe kutokuwa mwaminifu haimaanishi kwamba hupendwi.. Hiyo ni moja ya hasara ya mapokeo ya mfumo dume duniani.. Muhimu ni heshima.. kwamba akuheshimu kwanza kama mwanamke na pili kama mwandani na ubavu wake..
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye black napo neno..
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha.. Unajua wanawake wengi wanadhani kwa vile mwanaume ametembea nje ati ndio hampendi..! La hasha wala haiko hivyo.. Mahaba wanakuwa nayo sana.. Sema ule mfumo dume uliorithiwa..
     
  15. m

    madameA JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank U ALL for the contribution and moral support. I hope to get a man of my dream through JF.
     
  16. a

    amazon Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la heri dada.. Utapata PM nyingi sana ila sio kila PM unayoipata huyo mtu yuko serious..! Inabidi ufanye upembuzi yakinifu.. Ninavyokuambia hivi nina ushahidi.!
     
  17. m

    madameA JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante kwa ushauri nitaufanyia kazi. Najua kwenye msafara wa MAMBA na KENGE hawakosekani.
     
  18. S

    Shangazi wa Taifa Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipaumbele.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2014
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Vipi umeshampata?
     
  20. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #20
    May 30, 2014
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namiaka 28,mkristo,form six,mfanya biashara kama nafaa ni PM.
     
Loading...