Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serious - Natafuta Kiwanja maeneo ya Tabata na Segerea, Kisukuru

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Positive, Nov 21, 2011.

  1. P

    Positive Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu,

    Nimerudi. Nipo serious kama kwenye tangazo langu la awali. Natafuta Kiwanja ukubwa iwe Square metre kuanzia 1200 to 1500. Maeneo yawe kuanzia Tabata yote, Kisukuru mpaka Segerea. Majumba sita kuelekea Segerea sio pabaya pia.

    Watu walio makini na serious wanaotaka tufanye biashara wani PM.

    Asante

    Ndimi

    Positive
     
Loading...