Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serious Married man needs a right woman

Discussion in 'Love Connect' started by Rahajipe, Oct 30, 2012.

  1. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda nimekuwa katika uzi huu na kugundua kuwa ni sehemu ambayo inapitwa na watu wenye upeo mzuri juu ya maisha ya kila siku. Mimi ni mwanaume lijari ambaye nina mke na watoto wawili, nimepata kuajiriwa serikalini na katika mashirika ya kimataifa kwa zaidi ya miaka kadhaa, na sasa nipo kwenye private sectors (self employed). Pamoja na hayo kutokana na sababu binafsi nahitaji kupata mwanamke mweenye wasifu zifuatazo (Hasa kwa hawa ambao wamekuwepo humu kwenye forums kwa muda sasa):
    Awe na umri kati ya 25-35
    Awe na elimu kuanzia Form 6 na kuendelea
    Ameajiriwa (awe na kipato cha kukidhi mahitaji, utajiri si kigezo sana)
    Awe single, ameachika, anayejitegemea (mwenye motto anakaribishwa)
    Awe na rangi ya asili (Sitaki mkorogo)
    Mwenye urefu kuanzia ft 5 na kuendelea
    Awe mpenda amani na mcha mungu.
    Awe na figure ya kuridhisha ( Namba nane, sitaki mwenye nyama tumbo za kumwagika)
    Ucheshi ni kigezo muhimu nacho.

    Naleta hili kwenu kwa nia ya kweli na Yule ambaye yupo serious naomba anijibu moja kwa moja kupitia PM ili tufanye mahojiano binafsi. BROKEN HEART needs your FARAJA.

    modes hold for moment on front page this thread
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unamtaka kwa malengo gani wakati umesema una mke na watoto wawili?
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli jf haishi vituko!
     
  4. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Go back to your wife kamuelezee hayo mahitaji yako hapo and then uje utupe feedback.... Some people have got nerves!
     
  5. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    PakaJimmy Nakuheshimu wewe acha kunizengua! Sasa haya marumbano!! kwani umeambiwa kuna kikomo cha kuoa kwa mwanaume?!
    Reply will be to the serious needed only.
     
  6. C

    CAY JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bora umenisaidia kuuliza,maana nimeshindwa kuelewa ana maanisha nini.
     
  7. C

    CAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Broken heart eeeh!Haya bana.
     
  8. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Ombi langu kwa Mungu,ombi langu kwa baba nawewe ndugu ukumbukwe na Mungu,,kila siku zisogeapo nazidi kutambua kumbe adui yako ni wa karibu mno,awezaye kukuumiza moyo na kukuachia jeraha ni wa karibu mno,hata Yesu aliyemsaliti ni wa karibu mno,tunapomsoma habili aliyemuua ni wa karibu mno,tunapomsoma yusuph waliomuuza ni wa karibu mno,unaposikia mjane ama yatima kanyang'anywa aliyefanya hivyo ni wa karibu mno,njoo Yesu njoo tumebaki yatima,baba anaikimbia familia yake,mke wake hata huyo atakayempata atamuacha kwa kuwa ndiyo tabia yake oooooooooooooohhhaaaaaiiiiiiiiii eeeeeehhhhh Mungu tusamehe,wasamehe wazazi wetu aaaaaaahhhhhhhhhhoohhhhhhh ohhh Mungu baba tunatubu mbele zako kwa niaba ya wazazi wetu aaaahhhhhhhhhhoo hh baba
     
  9. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,269
    Trophy Points: 280
    Siku hizi mtu haoni haya kujitangaza kuwa yeye ni malaya.

    Haya wananchi, tenda hiyo. Malaya anatafuta malaya mwenza wakavunje amri ya 6.

    Tulipofikia sasa, tofauti ya binadamu na mbuzi ni kuwa mbuzi wanafanyia hadharani
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ukewenza sio mchana kweupeeeeeeeeeeeeeee
    nikutanishe na mkeo kwanza tupange ratiba nione kama nitaiwezea
     
  11. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yoote tunayasema lakini ukweli uko palepale, kuoa mke mmoja hadi kumi hakukuanza leo! rejea katika vitabu vitakatifu. Heri wanaoyaweka mapungufu yao hadharani kuliko nyie mnaofanana na mtu anayejaribu kuficha kaa la moto mfukoni mwa suruali aliyoivaa, wenye maswahiba wapo wengi na kwa kila jinsia naamini kuwa wale walionielewa watanifuata.
     
  12. charger

    charger JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sasa mkubwa unataka right woman ili wako awe left woman au?
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hivyo vigezo vina utata!!!! Umri wa miaka 25 - 35 haugandi, maana hata huyo uliyenaye ulimwoa akiwa na umri huo huo, sasa umemchosha, unataka kifaa kipya. Kuhusu figure, hiyo nayo siyo ya kudumu kwa nini umlazimishe mwenzako kushindia maji na biscuits ilihali wewe unabugia Mzee na Meza na maji ya mchikichini ? Kama ulivyoonyesha kuwa mkeo ana watoto wawili, mbona bado mbichi ? Hebu mtengeneze mkeo atapendeza kama hawa wa wenzako unaowamezea mate. Hakuna mwanamke mbaya, mpige pamba, mpe uhuru, toka naye, mwezeshe na mjengee tabia ya kujiamini halafu utaona kuwa dunia nzima ni wewe uliyeoa !!!! Huyo ndiye Mungu aliona nakufaa, ridhika naye, wengine wote watakuja kikazi au kibiashara zaidi.
     
  14. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,346
    Likes Received: 2,269
    Trophy Points: 280
    Kwa hili Mkuu PakaJimmy awe makini na wewe, nakuunga mkono kwa mkwara wako. Kama umeshindwa kuheshimu ndoa yako, uchi wako, familia yako, mkeo na hata ukashindwa kujiheshimu mwenyewe, basi sidhani kama utashindwa kumvunjia heshima mtu mwingine.

    Yaani wewe mzinzi unakuwa mkali kabisa na kutaka tuamini kuwa umeonewa?

    Well then, if that is the case, mkeo naye anatakiwa kupewa faraja. Weka namba yake hapa kwani hapa wapo wanaume mabingwa wa kufariji pia, au?

    Mathayo 15:10-11, Mathayo 15:16-20
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Iam left woman nafaa
     
  16. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahahah usimfanyie hivyo mwenzio, mPM bana!
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kha...wee love connect ya nini kaka wakati vidosho wanashobokea sana married guus...kamayia huko huko kitaa...tena utawapata kirahisi sana na kijimegea kwa raha zako
    achana na hapa jf...wengi ni wazushi tuu
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    maybe wewe ndo mzushi!
    kama hatutaki waume za watu
     
  19. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Hivi, a married muslim guy with several children is not allowed at JF love connect?
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha ningelikubali hilo kama married men wangekuwa hawapati utamu toka kwa wanawake amabao sio wake zao....ila kwa kuwa nina uthibitisho wakutosha kuonyesha kuwa wadada town wanamegwa na husbands wa watu basi mie sio mzushi
     
Loading...