Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serious! Malaria Sugu, FaizaFoxy,Rejao na Rtz1 wako kwenye kundi hili.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Otorong'ong'o, Jan 28, 2012.

  1. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,251
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    Hebu fuatana nami hapa kwenye aina ya hawa watu.

    1. YUKO AMBAYE HAJUI NA HAJUI KAMA HAJUI= (MWELEKEZE)


    2. YUKO AMBAYE HAJUI NA ANAJUA KUWA HAJUI= (MFAHAMISHE)

    3. YUKO AMBAYE HAJUI NA HATAKI KUJUA=(MWACHE)

    4. YUKO AMBAYE ANAJUA NA HAJUI KAMA ANAJUA=(MWOGA)

    5. YUKO AMBAYE ANAJUA NA ANAJUA KAMA NANAJUA= (MWEREVU)

    6. YUKO AMBAYE ANAJUA,NA HATAKI KUJULISHA WENZAKE= (MCHOYO)

    7. YUKO AMBAYE ANAJUA, NA HATAKI AJULIKANE KAMA ANAJUA= (MSIRI)

    8. YUKO AMBAYE ANAJIFANYA KUWA ANAJUA KUMBE HAJUI= ( MPUMBAVU)

    9. YUKO AMBAYE ANAJUA NA ANATAKA MWENZAKE AJUE= (MUUNGWANA)


    mimi naona hawa jamaa niwaweke kwenye kundi la nane. sijui wewe unagewaweka wapi hapo.

    nakaribisha michango yenu......
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ongeza makundi,
    hayo bado sijaona
     
  3. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Let people be gents, you don't have to like everyone and you don't have to be so occupied with people's personalities just argue your case against their posts....
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    siasa ni kama imani
    huwezi badili mtu hadi aamue mwenyewe.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Hon regia angekuwa na roho kama yako jana ama siku ya karimjee watu wasingekuja kumwaga vile hapo ndio maana wengine sio tunapenda kuagwa charambe mbagala ni kwa sababu za roho zetu Mungu anaamua kutuadhibu tukaagiane charambe badala ya karimjee
    huwezi kumpenda kila mmoja jf dear wala kumchukia ..niko toka 2007 leo hii nikikwambia wabaya wangu niliowaweka kwenye list leo tuna pm kuulizana umeamkaje anijui sikujui na hujui atakusitiri wapi......
    CHANGE
    YES WE CAN
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Namba 8 inakuhusu!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwenye Blue, MS na FF inawahusu. wanaujua ukweli lakini basi tu. ila Rejao ni duwanzi kabisa hamna kitu anajua.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu unataka kutuambia hii post ni ya kipumbavu?
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    napita.....
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    zaidi ya upumbavu ni ujinga na upoyoyo kbd ikikuwasha unaamua kulipuka jf watajuaje niko live leo
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Vibaya jamani kuwaona wewnzenu wabaya sana na nyie wazuri sana. No one is perfect.
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    unaelekea jukwaa gani?
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Jukwaa la dini ... Karibu
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mhh! Huko buchanan anaweza kukuzawadia BAN bila kutarajia, ngoja nikaone yaliojiri ktk sports!
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    tedo, namba 8 nimeipenda.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pita lakini usizoee kukatiza uani kwa watu.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Napita. source. njiwa.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Niambie dr..w.end yako vp? Naona kuna watu wanataka niwaharibie w.end zao hapa!!
     
  19. D

    Dislike Senior Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti kweli we ni empty kabisa huelewi chochote?
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah,ya kweli hayo?
     
Loading...