Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serious issue

Discussion in 'Love Connect' started by Kafuta, Jan 2, 2012.

  1. K

    Kafuta Senior Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natafuta mchumba kokote aliko,mie ni mwanaume umri wangu mika 31..awe na miaka chin na hiyo na kuendelea.cyo rang,cyo dini wala elimu.cyo kabila coz hatuoani ili tuje kutambika..mwenye nia thabit anipm.vigezo na mashart kuzingatiwa.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni pm aisee maana huu mwaka nina nia kabisa
    ila wallet iwe inasomeka kiukweli
    nimechoka na shida za dunia hii
    nataka kula raha kidogo
     
  3. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    weka hivo vigezo watu waone! unawahi wapi?
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hukufanikiwa kwayule jamaa anayetaka weupe waliofungasha?
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sikupata bwana nipigie debe kwa huyu jamaa basi
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bwana wewe unawalakini, hujali chochote kile dini, je tabia pia utambadilisha? ebu rudi kalale kidogo halafu urudi tena.....
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila la heri japo hapa sio mahala pake,
    Tangazo lako lina walakin,hujaweka vigezo vyako,wala vya unayemtaka?
    Je interesti yako ni kwa jf members tu?vp kwa wasomaji wasio member je?ungewawekea hata email,ni ushauri tu.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    utapata tu,
    hata wajane wapo pia ni wewe tu.
     
  9. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamaa alitaka mtu aliyefungasha! labda hauna mkuu?
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Napita tu mie!
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila jamaa anatafuta nyumba ndogo! uko tayari?
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tumekuona....safari njema na karibu tena
     
Loading...