Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serious: Im looking for a lady for marriage

Discussion in 'Love Connect' started by Kigali, Mar 15, 2012.

  1. K

    Kigali Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana wa kiume ninaishi Dar Es Salaam natafuta mke wa kuoa.
    Kwa hiyo nimeona leo nije hapa kuona kama nitapata ninachohitaji
    Natafuta msichana ambaye yupo tayari (serious) kuolewa.

    1.Mimi umri wangu ni miaka 29
    2. Mkristo toka ktk madhehebu ya kipentecoste
    3. Mimi ni mweusi
    4. Urefu wangu ni 158inches
    5. Elimu yangu ni diploma na ni mfanya kazi

    Sifa zake:
    1. Awe mkristo kutoka ktk madhehebu ya kipentecoste.
    2. Awe na umri wa 19yrs hadi 23yrs,
    3. Awe mweupe wa wastani (sio mweupe sana)
    4. Awe na elimu ya form 4 au form 6

    Kwa msichana ambae yupo serios tafadhali tuwasiliane kupitia email yangu: masabuelly@hotmail.com

    Asanteni
     
  2. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee: Kaka jina lako nilihisi unaishi nchi jirani kumbe hapa bongo...
    Anyways, hongera kwa uamuzi wa kutaka kuacha ubachela Mungu atakusaidia ila uwe makini na wadada waliookoka coz wengi wao kwa sasa wanaangalia una nini kwa maana status yako financially. lakini bado naamini kuwa unaweza kupata unachokitafuta.
    Nakutakia mafaniko ndugu yangu ila ukipata mtu sahihi ni vema ukarudi hapa kutoa shukurani naamini utapata.
     
  3. K

    Kigali Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante Fmewa kwa ushauri wako. Nitaufanyia kazi
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani ningekuwa mlokole si ningeukata na mimi ningejipatia Ndikumana wangu......
     
  5. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We usiwe na hofu, mtafute huyo kijana ujue kanisani kwao anza kwenda kama kawaida
    mbona utampata tu
     
  6. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaaazi kweli kweli
     
Loading...