Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serious...anayehitaji kazi ya mechanical engineer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by E52, Dec 6, 2011.

  1. E

    E52 Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mdau anayehitaji kazi ya mechanical engineer , awe na degree ya mechanical engineer,,kaujuzi kidogo,,,ani pm .......hii ni serious na kazi ipo,,,sio uswahili........salary 1,000,000/=
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Is that take home or gross? What kind job is it?....I mean maintenance, design, management, sales etc. What is the experience required?
     
  3. E

    E52 Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    management + technical,,yeye ndio atakuwa incharge wa hiyo department,,miliono moja ni takehome,,,,,,ambaye huko tayari pm nimconnect na jamaa na ajue conditions zangu.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ok thanks
     
Loading...