Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikari yapiga marufuku mikutano ya kisiasa Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 11, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Tbccm


    [​IMG]




    Eti wanaogopa hari ya umma wanaweza kukawa Bungeni kukawa si eneo salama kwa vigigo Bungeni
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Intelegensia za mwema hizo!ingekuwa mikutano ya magamba,kusingekuwa na hatari yoyote
     
  3. F

    FIDO DIDO Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha magamba hao peoples power n noma
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    eti polisi hawatoshi kulinda bunge na mikutano.source tbccm.
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    viongozi wa jeshi la polisi sijui wanafikiri kwa kutumia nini.............fill in the blank
     
  6. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Masaburiiiiii
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ila polisi wa kuyalipua mabomu ya machozi ndio wanao?
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    I have did sir i am right??
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanatishia kubreak wind kumbe wanaharisha
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine waweza kufikiri ni masihara vile!
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha kichekesho kwingine bendera zinakazwa hao mikutano hakuna they must be joking
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amri hiyo au marufuku hiyo ni kwa muda gani?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaa Peoplezzzzzzzzzzz!!
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hawa Peopless power ni noma,hatulali mpaka kieleweke.
     
  15. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wa kulinda mazishi wapo ila wa kulinda watu wanaojadili maslahi ya nchi hakuna poor leader
     
  16. c

    collezione JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mimi ndio maana kila siku nasema. CHADEMa wafungue kituo cha television. Full stop
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona mkuu wa mkoa wa Dodoma na wajumbe wake wa kamati ya ulinzi na usalama wameamua kwa dhati kui-promote CHADEMA. Maamuzi ya kizamani kama haya yamekuwa na effect moja tu - kupanda chati kwa CHADEMA.
     
  18. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio demokrasia kwa mtizamo wa jakaaaya k
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanaogopa ngome isije ikatekwa maana kupata mbunge wa upinzani Dodoma ni hatari kwa CCM. Wanaanza kujihami na hilo maana nahisi mwamko utakuwa ni mkubwa.
     
  20. K

    Keil JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani Bunge linahitaji askari wangapi kulinda? Sijawahi kuona platoon nzima ya polisi wakiwa hapo Bungeni.
     
Loading...