Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikalini viongozi wachokana - Mtendaji Kata amtunishia msuli DC - Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Feb 23, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    KATIKA hali isiyo ya kawaida Mtendaji wa Kata ya Nondwa katika Wilaya ya Bahi mkoani Dodoma,amemtunishia msuli Mkuu wa Wilaya hiyo, Betty Mkwasa. Hali ilitokea baada ya Mkwasa kuhoji ni kwa nini kata hiyo ya Nondwa haijachangia ujenzi wa shule ya sekondari na kusababisha watoto waliofaulu katika kata hiyo kupelekwa kusoma kata nyingine.

    Mtendaji huyo, Yoram Ndahani baada ya kuhojiwa aliinuka na kujibu kwamba yuko tayari kuchukuliwa hatua yoyote kwani hakuwa na maelekezo ya michango ya namna hiyo. Hali hiyo ilifanya Mkuu wa Wilaya kuinuka na kumhoji kiongozi kwa nini anajibu jeuri kwani alikuwa na haki ya kuulizwa juu ya utendaji wake.

    "Usipende kudharau wanawake, sizungumzi kama mwanamke nazumgumza kama kiongozi tena ni Mkuu wa Wilaya, lakini najua angekuja Mkurugenzi hapa usingemjibu hivi kwa vile anakulipa mshahara,” alisema Mkwasa na kuongeza: “Utambue kuwa hata huyo Mkurugenzi anaripoti kwangu na angekuwa kiongozi mwingine hapa wewe usingebaki hapa angeenda kukutupa mahabusu ujifunze namna ya kuzungumza na kumjibu kiongozi wako" .

    Kutokana na hali hiyo, Ofisa Tarafa wa Kata ya Mpalanga Michael Mkunya aliomba radhi kutokana na kauli hiyo huku viongozi wa kata waliokuwepo hapo wakiomba radhi kutokana na kitendo hicho ambacho walikiita kisichopendeza.

    "Kazi ya kiongozi ni kuelekeza, suala la msimamo linatupa shida kidogo kama ni suala la msimamo wa kisiasa ijulikane wakati mwingine anapofika kiongozi mkuu kubali kuelekezwa na
    si kubishana," alisema Katibu Tarafa.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kauli ya Betty inaonesha hajiamini kabisa.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa anatumiaje jina langu tena!
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wee mgogo, umeambiwa jina ni sawa na ng'ombe ili liwe la kwako peke yako? Kalisajili basi uwe na hati miliki nalo.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    umeonaee! Eti dc mzima anajificha kwenye kivuli cha umwanamke, amejiaibisha na kuaibisha wanawake.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    PHP:
    "Utambue  kuwa hata huyo Mkurugenzi anaripoti kwangu na angekuwa kiongozi  mwingine hapa wewe usingebaki hapa angeenda kukutupa mahabusu ujifunze  namna ya kuzungumza na kumjibu kiongozi wako" 
    Kauli mbofu mbofu hizi!...!
    Ukiona raia wanakujibu hovyohovyo uanze kuhoji aina ya uongozi wako...Aidha hujiamini, au huna uhakika na unachoagiza na kufuatilia.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160


    Hati miliki kwenye jina hailipi kwetu ugogoni. Kuna mambo mengine yenye kutuongezea vipato na heshima zaidi ya hati miliki kwenye majina. Ask tinga tinga
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,213
    Likes Received: 11,556
    Trophy Points: 280
    hivi vyeo vya makada wa ccm havina msingi wowote zaidi ya siasa za kupotezeana mda.
    Naamini ni muda muafaka kufutiliambali cheo hichi cha ukuu wa wilaya kupitia rasimu ya katiba mpya.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    How many people would be job less? Wengine wanaishi kwa kuuza maneno sasa watayauzia wapi?
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mbona sioni tatizo kwenye majibu ya huyu mtendaji, kama hakuwa na maelekezo walitaka afanyaje?
     
  11. t

    thengoshahimself Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu betty hata udom mgomo wa 2010 tulimkataa mpaka msekela na yy pia.hajiamin anatoa majbu mepec kwa hoja nzto zenye mashkoa.yan majbu ya zaman kwa maswal mapya
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,213
    Likes Received: 11,556
    Trophy Points: 280
    Solution ya jobless iko mikononi mwa jobless;
    Mkemia asiye na ajira atafungua kiwanda cha gongo,
    Mwanasheria asiye na ajira atashiriki organized crime officialy kama ajira per se,
    mkunga asiye na ajira atafungua ofisi ya kutoa mimba near by secondary schools,
    mwanasiasa asiye na ajira atafungua kanisa lake,
    Kwa mfano wa karibu tazama documentary hii ya MUNGIKI jirani zetu kenya na wasomi wasio na ajira.[video]www.youtube.com/watch?v=P-51vhFC1eM[/video]
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwani huyu mtendaji wa kati alisema anamjibu hivyo kwasababu ni mwanamke au kwasababu alikuwa ana taarifa au maelekezo ya hiyo michango...nadhani tuache uoga wa kijinga na kutojiamini.Jibu la mtendaji lilikuwa sahihi kabisa,kuwa sina taarifa.
     
  14. 1

    19don JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unashangaa si mgogo mwenzio wote wadogo zake matonya
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbukwenyu! Usilalamike basi Ndahani zikiwa nyingi.
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbukwenyi?agwe ndahani wamsolaa mdala bety?

    agwe ccm chalumbaa.
     
  17. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kashazoea kudanganywa...... mkuu bado tunaendelea na mchakato.....mkuu upembuzi yakinifu haujakamilika......mkuu tutatoa taarifa rasmi..... mkuu mi sio msemaji.....

    Ndo majibu yanayowapendeza wakuu wetu haya......hata kama ni invalid ones

    Keep going Ndahani na kwa sababu umemwambia uko tayari kwa lile tishio kuu ndo mana akakuacha hureeeeeeee
     
  18. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kutupwa mahabusu kwa kujibu swali? Camon Betty, are you referring North Korea or Tz?
     
  19. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Machinga Complex pale kwenye vile vizimba
     
  20. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hawachelewi kusema Ndahani anatumiwa na CHADEMA
     
Loading...