Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali zetu za kizushi (Michango waliopokea kwa ajili ya waathirika washindwa kumlipia Mgonjwa )

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GHIBUU, Sep 16, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,689
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wana Jf
    Kuna habari nilizipata juzi nilichelewesha kufikisha,inasemekana kuna mgonjwa anajulikana kwa jina la Mzee Nassor alikuwemo katika Mv Spice ilizama huko zanzibar Week iliyopita,mzee huyo alikuwa katika hali mbaya na kukimbizwa muhimbili,alipofika muhimbili ilishindikana kupatiwa matibabu kutokana na fedha.
    Cha kusikitisha serikali ya mapinduzi ya znz imepokea mamilioni ya fedha kwa waathirika,pamoja na vifaa vya matibabu na dawa na vyakula.

    Jee kweli tunamatumaini gani na serikali zetu hapa nchini ? Tuwaelewe vipi viongozi wetu ?
     
Loading...