Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali za Ugatuzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by victor11, Jul 20, 2013.

  1. v

    victor11 Senior Member

    #1
    Jul 20, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeshuhudia barabara nyingi zinazojengwa chini ya halmashauri zetu haswa mkoa wa Dar es Salaam hazidumu zaidi ya mwaka kabla hazijaanza kuwa na mashimo, je hili ni tatizo la uwezo wa mainjinia wetu.

    Ukipita barabara ya Kinondoni kuelekea makaburini utaona barabara inavyotengenezwa, hicho ni kioja. Je ni nani anayepaswa kusimamia haya.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jul 20, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,547
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 83
    Kwa hiyo mkuu hutaki ugatuzi au una maana gani? Hutaki ugatuzi wa madaraka au neno ugatuzi limeingia kwa bahati mbaya?
     
  3. W

    Wazo la kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2013
    Joined: Feb 13, 2013
    Messages: 766
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 18
    Mbona mada na kichwa cha habari haviendani?
     

Share This Page