Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yetu wana mpango gani na wanafunzi UDOM?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vunjavunja, May 21, 2012.

  1. V

    Vunjavunja Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo zikiwa zimebaki siku 42 kumaliza semister ya pili wanafunzi hawajapata fedha yao ya kujikimu, kiukweli hali ya maisha hapa UDOM si nzuri kiuchumi, itambulike kuwa wanafunzi wengi walioko vyuoni ni watoto wa wakulima ambao kwa asilia 100% wanategemea mkopo kutoka HESLB ombi langu naimba serikali ya Tanzania kunusulu maisha ya watoto wa wakulima mungu ibariki UDOM, mungu ibariki Tanzania na wanafunzi wa UDOM kuwa na moyo wa usitahimilivu Amena.
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila kugoma mnafikiri kunamtu atawasikiliza.
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Gomeni haraka sana,ndani ya saa48 mtapewa hela yenu nyie walilia ubwabwa wa ccm.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuweni na subira, JUmatano mtapata pesa
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hayo ndo matatizo ya vijan wa sasa, wanasubiri kila kitu wafanyiwe, kaa hapo ulalamike tuu ndugu serikali yako itakuona tuu usijali!
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo lenu kugoma napo paka kikwete awape ruhusa,hiki chuo cha kata bana.........
     
  7. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Chukua vuvuzela iko pale block Q,puliza leo jioni saa 2 ucku 2kutane pale block I 2jadiliane. 2tabaki kulalama kwny forum hadi lini.. Aaaagh!
     
  8. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haha, madogo wamekuwa waoga tangu walishwe viapo. Hata mavuvuzela wanayaogopa
     
  9. patriq

    patriq Senior Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Saint Kata hiyo. ndugu zenu magamba wamewasahau. njooni m4c kila kitu kitakuwa vema. shida baba zenu wanahangaika kuipinga m4c ndo maana hawajawakumbuka. endeleeni ksubiri. adhawaizi karibuni m4c
     
  10. U

    Uparo Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kunatetesi kuwa gazeti la uhuru la leo linataarifa kuwa bodi wamepewa hela ya wanavyuo aliyeko karibu na magazeti afuatilie then athibitishe mm nipo mbali wakuu ningeifuatilia then ningewajuza kwa undani
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mnasubir nin kuanzisha kunji?au mnamsubir jk arud kutoka matembezn huko kwa obama ndo awape ruhusa ya kukunjika?
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nyie si mlimchangia kikwete milion kumi kw kujipendekeza mnalalamika nini sasa mlidhani mnamlainisha mtakoma kunywenimaji mlale na tunajua kugoma wala kuandamana hamuwezi mtaishia kulalamika facebook tu,ngoja nikujibu Serikali haina mpango wa kuwapeni bumu
     
  13. V

    Vunjavunja Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara ngapi serikali wanatoa ahadi nyingi kwa watanzania na hakuna wanachokifanya na tunakaa kimiyo hivyo ndo kusema watanzania ni wajinga au serikali yetu ndo hawako makini mimi naona kugoma sio njia ya kumaliza matatizo au ndo mtafurahi tukigoma na ukasia wanafunzi mia tano udom wamefukuzwa kwa sababu ya mgomo?
     
  14. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi vyuo vyote tz wamepewa fedha? mbona kila kukicha ni ninyi tu mnalalamika? what is so special to UDOM?
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkome, nyie si ndiyo mliyewasindikiza CCM kuzindua blog yao? Kwani hamjiulizi ni kwanini wenzenu UDSM wamepata hela yao siku nyingi? Mimi CCM huwa naipendea hapo tu, kwamba huwa inawasaidia wanaoichukia na kuwaumiza wanaoiunga mkono. Ndiyo maana wanafanya mambo makubwa kwenye majimbo ya upinzani huku majimbo yaliyo chini ya CCM yakiendelea kuwa na hali mbaya. I real like this crazy approach of leadership.
     
  16. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    saut vipi, walishapata boom?
     
  17. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cku miingi, kila cku watu chako ribs, vila club, lips, na kwingineko.
     
  18. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wenzenu wa RUCO - Iringa wamepata leo kwa ajili ya Quoter IV bila ya shinikizo lolote, wanasubiri za field.... NIMEKUMBUKA: kumbe UDOM mnanyanyaswa na ule mkataba wa amani..... Poleni sana kwa kuwa mlikubali kuingia mkataba wa amani na asiyependa amani
     
  19. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wenzenu wa RUCO - Iringa wamepata leo kwa ajili ya Quoter IV bila ya shinikizo lolote, wanasubiri za field.... NIMEKUMBUKA: kumbe UDOM mnanyanyaswa na ule mkataba wa amani..... Poleni sana kwa kuwa mlikubali kuingia mkataba wa amani na asiyependa amani...
     
Loading...