Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yetu ni kama ya mfalme ****?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msambaru, Apr 14, 2011.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    JK kwa jinsi alivyo; alikuwa anawanadi RA, EL, CHENGE, na PESA MBILI (Kichaga besa iwiri) kuwa ni watu safi afu leo anasema ni wezi si ujuha huu? mshikaji ni ndumila kuwili.
     
  2. L

    Loloo JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha hajui analofanya
     
  3. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi hao ndio wamevua magamba, na alijua watavua magamba kwa hiyo wako safi kwa safari mpya! Mimi nakusikitikieni nyie ambao bado mnakumbatia magamba yenu na kutoruhusu vichwa kufikiri vema.
     
  4. K

    KWELIMT Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha dah! uminikumbusha mbali sana ndg yangu!nakumbuka mfalme **** alikubali yeye ndo anyongwe ili aende peponi!
     
  5. m

    msambaru JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Huyo ndo baba riz1 na umaamuma wake.
     
  6. k

    kibokogiziba Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kusoma ndugu yangu alama za nyakati wana falsafa wanakubali kwamba "ukweli wa leo ndo uongo wa kesho" na kiakili binadamu wanabadilika na hii utaiona siku moja pale cdm watakaposhika nafasi hata ya mbunge wanakua na lugha ya hamasa kwa kupenda kuchaguliwa na kwa lugha zao unaweza fikiri hawa jamaa hata posho zao waweza kutumia kwa ajili ya umma, angalia sasa watakapokua madarakani gari milioni tisini (hata hawaulizi hivi walim wetu mishahara vipi inatosha? au wale mababu tulokua tukiwaliza wakati wa kampeni wako wapi na wana hali gani?) sioni ajabu mkipinga lakini wanasiasa asilimia tisini na tisa waongo, wanapenda kusema sana ya watu(ya kwao kapuni, waguse uone utavyotukanwa mfano halisi ni hapa hapa jf) hivi jiulize kama mtu apenda wananchi atawapenda kuliko baba yake mzazi? wapi na jinsi gani tulimuona mzazi wa dr wetu, ndo yule alooneshwa wakati wa kampeni? na wakati huo mwanae analala hotel za hadhi ya juu kabisa? acheni kufatilia sana maneno ya watu, kama ukitaka kufanya hivyo. tupe kwanza madhaifu yako sio tu ya wenzako? keep it up!
     
  7. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Anajua wabongo tushasahau! Si unajua tena kale ka-sifa ketu!!!!!!?
     
  8. l

    lyimoc Senior Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamevua magamba au wamevuliwa magamba nyoka ni nyoka akivua gamba asipovua gamba bado bado anabaki kuwa nyoka hawana lolote hao ccm
     
Loading...