Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yetu na majumba ya kifahari!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babu M, Dec 27, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]
    Spika akiwa anakagua ujenzi wa makazi yake mapya ambayo yanajengwa kwa kodi zetu.


    [​IMG]
    Hii ni hali katika hospitali zetu.Baadhi ya walipa kodi wakiwa wamelala au kukaa chini kutoka na uhaba wa vitanda na viti,sehemu ya pesa zao ndio zinatumika kujenga majengo ya kifahari.

    Mwanzoni mwaka huu kama sio mwishoni mwa mwaka jana watu wengi walipiga kelele kuhusu kiasi cha pesa kilichotumika kujenga makazi ya gavana wa benki kuu.Baadhi yetu tuliamini serikali itaanza kujirekebisha kutoka na kosa hilo hasa baada ya kuwa waziri mkuu anayejulikana kama “mtoto wa mkulima” ambaye mara nyingi amekuwa akituashiria hapendi makuu.Sasa jumba la kifahari kama hili linajengwa on his watch, tutaanza kuona hata hiyo ya kukataa magari ya kifahari ni kujitafutia umaarufu wa kisiasa.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inatia hasira kweli hapa sijui tataambiwa bilioni ngapi jmn,
    kwa mtindo huuu wacha tubebe mabox tuu
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Hii ni nyumba ya Gavana wa benki kuu kati ya nyumba mbili zilizo gharimu bilioni 5.7,ilizuwa manunguniko mengi kutoka kwa wananchi kutoka na gharama kubwa kupita kiasi.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    WHAAAAAAATTTTTTTTTT!!! 5.7 BILLIONS!!!! this is crazyyyyyyyy
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wala cna cha kushangaa hapo
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi Sita alikuwa anaishi hotelini au???
     
  7. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Do you think kwa nini huwa tunatukanwa kuwa ni MONKEYS?
    Ni matendo kama haya!
    Hasa viongozi wetu ,hawana aibu kabisa.

    Huyo Spika mwanamke,labda atembelee pale Temeke hospital ,kama Naomi Campbell alivyfanya,may be umonkey utamtoka
     
  8. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sam Six nasikia walimjengea huko kwao,eti ofisi ya bunge!
    Can someone proveit hapa,na picha ya hiyo ofisi????????
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa.Ubaya sio tu pesa zinazo chakachuliwa, pia inakatisha watu tamaa ya kufanya kazi kwa bidii kwa kuamini bila ufisadi hauwezi kufanikiwa.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Msekwa na Sitta walikuwa wanaishi wapi?
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tuachane na haya tutafuteni katiba Mpya tu maana yanatia hasira
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kama sijakosea aliishi hoteli kwa muda halafu wakamkodishi nyumba ya bei mbaya,Hii yote kwa sababu kuanzia juu mpaka chini kumeoza.Unajua kuna baadhi ya wizara kama mkuu akibadilishwa, huyo mpya ana nunua gari jipya hata kama lililokuwa linatumika alikununuliwa muda sio mrefu?
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    e bana nambie basi unabebea box lako wapi nije nikusaidie huko uliko,jua la bongo na politiko +ufisadi vimenichosha:A S crown-1:
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mshasahau kwamba ni juzi tu hapa tulikua tunajadili juu ya mabilioni yaliyotumika kujenga jumba jipya lenye hadi ya spika sitta.?leo hii huyu mama nae anajengewa la kwake.mweeeeh
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ebwanaaaeee ngoja nifagie tu huku kwa akina flicka
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Nyumba zote wameuziana bado pale magogoni... siku CDM wakiingia wataambiwa wajenge yao maana itakuwa ishauzwa!!
     
  17. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Then wanatuambia Vijana taifa la kesho.......Huu ni upuuzi mkuu, I dont no why wanaowalinda bado wanaendelea kuwalinda. Ukiangalia Polisi, magereza Mishahara yao ni Mibovu kupita kiasi ila hao Polisi wakisikia kuna maandamano bado wanaenda kuwapiga watu ambao hata wao watawakomboa....Sijui wamelishwa sumu gani??? sijui wameridhika na nini??? When is turning point Day??? Kila kitu kimeshauzwa nchi hii... I guess hata sisi wananchi tumeshauzwa ila hawajaanounce officially.
     
  18. T

    Taso JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Msekwa anaishi nyumba zilizouzwa za serikali, Makinda hawezi kum replace humo.

    Sitta alikuwa akiishi hotelini kwa muda akiwa spika wakati nyumba ya spika inajengwa, sasa imekwisha. (Yeye hakuwahi kununua nyumba za serikali, alikuwa ashatoka serikalini wakati zinauzwa).

    Kwa kuwa Waziri anapewa nyumba, Serikali imeshindwa kumtoa Sitta ili Makinda aingie kwenye nyumba ya spika, ambayo ilitakiwa iwe ya spika tu, kwa hiyo inajengwa nyingine ya Makinda!

    all this boneheaded bullshit by our government is done in our name
     
  19. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Msekwa aliuziwa nyumba ambayo ilibidi kila spika awe anakaa (kama ikulu ya bunge),alipokuja sitta akawa hana nyumba ya kukaa akapangishiwa nyumba masaki akawa analipiwa $7,000 (kama 12M) kwa kwa mwezi kukaa humo,naona saiv ndo wameamua kujenge nyumba nyingine ya spika ambayo itakua permanent. Me loving Tanzanian politics jmn watu wanaiba mpk takataka
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Romania karibuu:teeth::teeth::whoo:
     
Loading...