Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yetu inaweza nini hasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Expedito Mduda, Jan 10, 2011.

  1. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashangaa sana kuona hata kile kidogo kinachotolewa kwa ajili ya wakulima kama ruzuku kwenye mbolea tayari mafisadi wameshaingia huko!
    Huku Iringa kuna kata ya Mgama watu wanalalamika bei ya mbolea ya ruzuku ni bei kubwa kuliko wenzao ambao wako mbali zaidi. Serikali ni lini itasimamia mambo yake vizuri ili wananchi wafaidike?
    Huu utaratibu tayari umeshakuwa mradi wa watu wachache!! Mambo haya ni ya ajabu sana.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikushangae wewe unayeshangaa mambo ya CCM
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Serikali ya ccm inaweza mambo mengi tu kama vile kuchakachua kura, kuibia wananchi kwa njia za kijanja kama vile EPA, MEREMETA,kuingia mikataba ya kifisadi, kuuwa wapinzani kama walivyofanya Pemba mwaka 2001 na juzi Arusha.Wewe taja au fikiria kila aina ya uovu hapa duniani serikali ya ccm inaweza kufanya tena kwa ufanisi wa hali ya juu. CCM =CHAMA CHA MAFISADI
     
Loading...