Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yenye watu vipofu wakati mabank yanakufa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TumainiEl, Apr 18, 2012.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Mara nyingine narudi jamvini kwakusema BOT Imevamiwa na mafisadi. Ndugu wa Tanzania amin msiamin Mpesa, tigopesa, zap,airtel money vinauwa mabank, nakwakuwa tunaserikal kipofu isio nawataalamu wameacha hali hii huku mabank yakiwa ktk hali ngumu. Nataka kusema pind watashituka tm out.
     
  2. z

    zaka Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mabenki kama nbc, nmb na crdb zilizidisha dharau kwa wateja...... big up mpesa... pia
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakuna tatizo wakuu wote wanazunguka mwisho wanatudi bank. Ila cha kuwashauri wateja na serikali kuwa makato ya kutoa na kutuma kwa mtandao ni makubwa sana
     
  4. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hatuko tayari kuona mabenki yanakufa eti MPesa, Tigopesa Airtelmoney, Ezypesa etc. Kwanza kuna utata juu ya mapato na kodi wanazolipa, pili hakuna public offer kwa watanzania hivyo yanamilikiwa sijui na wageni 100% hata hatufahamu, hence huduma hizo zipigwe chini au kuwe na limitations kama account kuwa na kiwango cha juu cha 30,000/- sio mamilioni kama ilivyo sasa; yaani iwe kwa hela ya dharura na mboga au unga wa siku moja tu.
     
  5. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135



    How? Tujuze....
     
Loading...