Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yawapoza madaktari Mkutano wa kesho waalishwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Mar 2, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF

    Nimepata habari kuwa mkutano uliopagwa kati ya madoctor na serikali kesho 03.3.2012
    umearishwa baada ya serikali kutekeleza matakwa yao

    Dr Ulimboko naona kanywea hana maneno sasa

    Asante saana serikali
    Afya ya watanzania
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Endapo kama wametekelezewa itakuwa ni heri. Lakini waangalie isiwe wametelekezwa badala ya kutekelezewa.

    Tunaomba iwe heri maana ile ni balaa yaani isiwekwe kabisa katika Historia ili watoto na wajukuu zetu wasiyajue yaliyotokea kipindi hiki.

    KAULI MBIU: MUNGU WABARIKI WATANZANIA WALE WALALAHOI TU. MUNGU WALAANI MAFISADI NA VIONGOZI WABOVU.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  3. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    JK ni vyema ukawa unasoma kwanza post zingine kabla hujaposti, hii issue inajadiliwa kule jukwaa la siasa! Na hizo habari ulizopata wewe ni UZUSHI...Kesho madaktari wanakutana pale NSSF Water fronf kwa maamuzi magumu!
     
  4. S

    Shansila Senior Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakukuwa na haitatokea kukawa na mgomo Tza hata iweje!Kuna mikwara mbuzi tu!Madai yaliyotekelezwa ni kuwamwagia unga kina Nyoni & Mtasiwa tu(ambapo hakuna faida yoyote hapo).
     
Loading...