Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yawaacha Solemba waliopiga Kikombe LOLIONDO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GHOST RYDER, Jul 12, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mh Naibu waziri wa Afya Lucy Nkya kalihabarisha bunge kuhusu LOLIONDO jioni hii bungeni kuwa Ufanisi wa Dawa utachukua Muda kuweza kuthibitisha kama inaponyesha ama la'

    Kwa sasa watafiti wa NIMR bado wanafanya utafiti na kufuatilia kwa kushirikiana na wataalam wengine wa serikali na itachukua muda wa mwaka mmoja na nusu hivi ili kuhakikisha matokeo ya uhakika wa Tiba hiyo unabainika.

    Imani ndio itakayokuponya na serikali kama wanasayansi hawawezi kupima imani ya mtu, dawa ni salama, matayarisho ni salama na Ufanisi wa Dawa hawana la kusema hadi mwaka mmoja baada ya Utafiti kamalizia Mama Nkya

    Sasa kulikuwa na haja gani ya kuwekeza nguvu na Kampeni yote hiyo kama wao wakiwa kama watafiti na wanasayansi kuishauri jamii vizuri.

    Huu ni udhaifu mkubwa wa serikali ya CCM na hapa kwa mlango wa uani inawaruka wananchi wake kama wao na LOLIONDO ni kila mtu na imani yake wakati walifungua hadi vituo vya kukusanya watu kule Bunda na Babati.

    Na hii ni baada ya matokeo ya kusikitisha kama nilivyotahadharisha jana katika thread yangu, Jamani viongozi wahurumieni watanzania.

    ADIOS

    G.R
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Katika maswala ya kiimani serikali haiwezi kufanya lolote zaidi ya kuwasaidia wananchi kufanya ibada zao za kiimani. Hadi hapa sioni tatizo kabisa ambalo tunaweza kuilaumu serikali. Lets say serikali ingezuia tiba ya kiimani ya Loliondo ingekuwaje? maanake waziri kasema wazi kwamba serikali kama wanasayansi hawawezi kupima imani ya mtu..

    Tatizo ni sisi wenyewe, tunakwenda kwa waganga wa kila aina acha mbali huyu wa Loliondo na wameruhusiwa kutoa tiba zao kwa wananchi, matatizo yakitokea hatukosi sababu maanake nakumbuka nilipokuwa Bongo kuna wagonjwa walitoroka Ocean road kwenda Loliondo wengine hawakufika, wengine wamekufa baada ya kupata kikombe lakini tulizua sababu kuwa ndio tiba ilivyo hakuna guarantee ya ponya - Kuwa hata Ocean road/Muhimbili (sayansi) kwenyewe wagonjwa wanakufa vile vile!..Swala lilkabadilika kuwa waliokufa imani zao ndogo!
    Jamani hata watoto wa miaka 6 wanapimwa imani? kaazi kweli kweli!
     
  3. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli...................., Lakini hapa serikali inatalaumiwa kwa lipi jamani? nakumbuka wakati kikombe kimeshika kasi ilikuwa ni vigumu kuchange mind za watanzania, hivyo basi tujipe muda huo ili ithibitike.
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dahh! Kikombe.
     
  5. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,921
    Trophy Points: 280
    dah..!!babu ni mnoma sana kwa ujasiliamali.bg mwasakafuka
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ninachojua baba yangu alikuwa na kisukari kwa miaka 19 ..nilimpeleka kwa babu akiwa hoi na sasa amepona.afya imeudii anakula pension ya uzeeni kwa raha.....hayo mengine mimi sijui..
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mimi nisichoelewa ni kwa nini waziri wa afya anasema serikali inaendelea kupima efficacy ya dawa ya babu.
    Mwenyewe waziri kasema uponaji unategemea imani, na kakiri imani haiwezi kupimwa na serikali. Sasa wanachoendele kuresearch ni kitu gani? Si hizo resource za research hiyo zingepelekwa kwenye masuala yenye tija zaidi?
     
  8. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    poleni kwa ujinga wenu wa kuamini ujinga!
     
Loading...