Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yavumbua jina jipya la semina elekezi, Sasa kuitwa "MTIHANI"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, May 10, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wadau kuanzia sasa hamtasikia neno semina elekezi tena maana serikali yetu sikivu imebadilisha jina

    Akizungumza na waandishi wakati wa kutajwa majina ya wakuu wa mikoa Pinda alisema,

    “Tumetoa wiki moja, wakuu hawa wajiandae kwenda kwenye vituo vyao vya kazi, watatakiwa kuapa mbele ya mkuu wa mkoa halafu tutawapatia mafunzo kwa wiki mbili pale Dodoma tena nimewaambia watu wa Tamisemi wawape mtihani kabisa,”

    Alisema mafunzo hayo yatawahusisha pia wakuu wote wa mikoa na makatibu tawala wote. Alisema: “Sitaki iitwe semina. Ndio maana nimesema wapewe mitihani
    .

    Sosi: ippmedia.com
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    I liked your sarcastic applause of your gov't!
     
  3. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mpya!
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Yaani kugeuza geuza maneno ndio umekuwa umahiri wetu toka tupate uhuru...imagine kilimo cha kufa na kupona, kilimo uti wa mgongo wa mtanzania, kilimo kwanza na maneno mengine yanayofanana na hayo.
     
  5. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 4,294
    Trophy Points: 280
    Semina, warsha, Kongomano, jumuiko sasa Darsa..
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi Pinda alibaki kama waziri mkuu kwa vigezo gani?
     
  7. m

    mchambakwao Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Wakivurunda tutasema kuwa WAMEFELI MITIHANI
     
  8. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwe na subira mkuu, haiwezekani ukapewa nafasi ya uongozi bila semina.
     
Loading...