Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatoa hongo kwa wabunge - tafsiri yangu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Nov 29, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tafsiri yangu juu ya ongezeko la posho za wabunge kisirisiri wakati wa kikao cha bunge kilichomalizika bila kufuata utaratibu na hata baadhi ya wabunge kutojua nini kinachoendelea, ni mbinu mpya iliyobuniwa kuwarubuni wabunge wa CCM kupitisha mswada wa sheria ya katiba mpya. Hii inatokana na ukweli kwamba jambo hilo limefanyika sambamba na jitihada za serikali na wabunge wa CCM kutumia wingi wao kupitisha mswada huo.

    Ishara za nyakati zinaonyesha jinsi serikali inavyotumia mbinu za kuwafumba macho wabunge kwa kuwaongezea mishahara, malupulupu kwa vile ni chombo pekee chenye kuinyooshea serikali vidole inapolegalega au kuvujisha pesa za umma.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    acha wale tu.........na wanachuo wanakosa mikopo wao wanaongeza posho zao,,,, acha waleeee, kuleni tu sie tulipe kodiiiii......... ila kama mnaona hadi watu wa shinyanga -- wasukuma wamewachoka mjue hali si shwari we waache tuuu, iko siku wabunge hawatarudi majimboni.
     
  3. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Tunashukuru kwa taarifa, kana ka harufu kaukweli kwenye taarifa yako. That being the case, the future of our country is dark.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    mnh hapa pa kutiliwa maanani
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ila kiukweli bi kiroboto ni kikwazo cha demokrasia. Nakumbuka mwaka juzi ulizuka mjadala mkubwa sana wa matumizi ya fedha ya barabara ya Chalinze - Segera kutokana na kuwa mwaka mwingine wa fedha ambao haukuwa umepitishwa!!!!

    Leo hii bunge linapandisha posho kinyemela za wabunge huku kukiwa hakuna kikao cha bunge chochote kilichoridhia upandishwaji huo.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Binafsi nimeshtushwa na habari hii ya kupandishiwa kiwango cha posho kwa waheshimiwa wabunge kwa usiri mkubwa wakati huo huo mswada wa sheria ya kutunga katiba mpya ukiwasilishwa bungeni. Kwa vyo vyote kuna dalili za kutumia ongezeko la posho kuwarubuni wabunge wa CCM wapitishe, na mara baada ya kupitishwa wakafanyiwa tafrija huko huko Dodoma na Rais Kikwete kwa kuwapongeza wabunge wa CCM pekee.
     
Loading...