Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatimiza ahadi ya msiba wa Kanumba! Yatoa TZS 10M

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ericus Kimasha, May 31, 2012.

  1. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. K

    KIMBULU Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    urojo huo!
     
  3. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Majuzi Nape alikuwa bk kwenye msiba wasujaa wetu,sijui siri+kari ilitoa kiasi gani?
     
  4. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah hivi Michael Jackson alipofariki serikali ya Obama ilitoa fungu maana duh , nilipata tetesi kuwa serikali iligharamia mazishi ya kanumba ambapo ni shs 10/=M kwahiyo hii ni phase 2 yani jumla ni 20/=M kwa ajili ya kanumba .Our government is poor because it is misappropriating it's resources kwa wakimpa mamaye kanumba ndo nn sasa sh...t
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mambo ya hovyo sana haya
     
  6. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana ccm mmetimiza ahadi yenu, Ilikuwepo kwenye ilani za chama hiyo!
     
  7. SONGOKA

    SONGOKA JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Izi pesa zimetoka katika BAJETI ipi??na matumizi yake ya awali yatakuwa replaced namna gani? kwanini zisingenunua hata darubini za kupimia marelia kule MAJITA MAKOJO-MUSOMA kuokoa maisha ya walio hai??kuna wakati natamani jazba za wazenji ingawa si nzuri.
     
  8. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nape ali u beep msiba ule wa "Baba yake mzazi". Wala hajasubiri mazishi, akaenda zake kucheza golf. WW unazungumzia sirikali imetoa ngapi!!!!!!!!!!!
     
  9. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani Obama ni M.K.W.E.R.E au amesoma alafu hakuelimika????wenzetu wanaangalia vitu vyenye tija,upuuzi huo umewahi happen in Tz tu tena awamu hii ya nne tu,mara aitwe Diamond apewe 2m ya pasaka mara 10m ya mazishi ya Kanumba,mara 10m ya pole kwa familia ya Kanumba ni watoto wangapi wana suffer na wazazi wao kujitokeza kwenye ma tv kwa kukosa laki 2 tu za matibabu?
     
  10. by default

    by default JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hizi pesa zimetoka kitengo cha maafa /dharura msiwaze sana.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanaosema ccm haitekelezi ahadi waje hapa sasa.
    Wako wapi?
    Baada ya miaka miwili tunatekeleza tena nyingine na hatimaye tutamaliza zote hata roma haikujengwa kwa siku moja.
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli serikali ya JK inashangaza na kustajabisha kama sio kusikitisha.
     
  13. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli magamba wameamua kuficha Mijipesa kwa kumpa Mamaye kanumba vijisenti ili watanzania muwe na Imani na Serikali yetu pia kujionesha kuwa wanajali.
    Lakini ni kwa vipi serikali imeshindwa kutumia pesa hiyo kwa kuendeleza vituo vya Afya.

    -(a big liar should have a good Memory.)
     
  14. SONGOKA

    SONGOKA JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    neno maafa ni WINGI, sasa icho ni kifo na si maafa,
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Sirikali yetu ni sikivu.
     
  16. B

    BOTOPLAM Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utashangaa Tanzania yetu! Kweli msiba uliumiza wengi, nami nikiwemo ila jana nilishangaa nilipoona Kiongozi wa serikali kwa tabasamu kubwa akitoa mil.10 CASH! Na akamuhakikishia kwamba ukitaka ulinzi, serikali itamlinda sababu serikali inalinda heshima ya kutotoa cheque feki ndo sababu za kupeleka cash na ulinzi wake (sijui Polisi au JKT au JWTZ au Mgambo wa Jiji)!
    Nikafikiria ndugu zetu waliopata mafuriko wakawekwa kwenye mahema na sasa wanalalamika kwa uchakavu, vyoo kufurika, maji kukosekana na msosi pia si wa uhakika.
    Ndiyo, Kanumba alikuwa muhimu na labda aliitangaza Tanzania zaidi ya Maige (Bw. Twiga) na Membe (eti rais mtarajiwa), lakini ingefanywa hata kwa siri katika kipindi hiki kwani walengwa ni familia ya Kanumba na si kwa matangazo mengi na kudai kwamba wametimiza ahadi! Na zile ahadi je, za MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA zimetimia? Achana na hao wasio na maisha bora wacheze ngoma mpya na bora zaidi ya kiduku inayoitwa KILIMO KWANZA na "make sure" wanaicheza kwa Nguvu Zaidi, Kasi Zaidi na Hari Zaidi bila kuuliza aliyeitunga kama kahudhuria au amemtuma mjumbe wa kuja kuwatunza!

    R.I.P Kanumba
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Serikali yetu inapenda sifa kwa vijambo vidogo vidogo.
     
  18. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi hiiserikali imelogwaaaa ???? inaweza ikawa nizaidi yakulogwa .

    mbona sijasikia wale wanjeshi walio pigana vita ya idiamini walipo fariki mbona familia yao haijapewa hela mingi namna hii?
    huu ni ubaguzi . ni watuwangapi maarufu ambao wamejitolea maisha yao kwenye taifahili na familia yao haikupewa hicho kiasi chafetha.

    Serikali ya ccm ni yakishamba sijawahi pata ona . niwapi ulishawahi sikia ela zinatoka serikalini burungutu kama aliloshika huyo waziri? ni ya JK tu. Sasa hawaoni niabu wana mtafutia huyo mama mikasa na familia yake ?
    fikiri kama watu wataamua kumvamia .
    Nasema tena niserikali ya kishamba wanahimiza cheki na hila za mitandao lakini wao wana tembea na maburungutu

    niushamba na ubaguzi wahali ya juu . watu wamepigwa na mambomu na hajalipwa mpaka leo . kuna watu wanahitaji matibabu na hawasaidiwi kuna wanafunzi wana kaachini hapo kipawa wala sinje ya Dar lakini hawaoni hilo

    ABX2.jpg
     
  19. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    How do you find this excerpt?
    Read throughly every sentence highlightened in RED!

     
  20. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...kifo (maafa)
     
Loading...